20 సంవత్సరాలలో ఎంఎస్ ధోని తొలిసారిగా తన కూల్‌ను కోల్పోయినట్లు కుల్దీప్ యాదవ్ గుర్తు చేసుకున్నారు

కుల్దీప్ యాదవ్ ఆ రోజు ప్రాణాపాయంగా భయపడ్డాడు మరియు అతను ఉండటానికి ప్రతి కారణం ఉంది. ఎట్టకేలకు, ఎంఎస్ ధోని, తన సొంత ప్రవేశం ద్వారా, 20 సంవత్సరాల లో మొదటిసారి తన చల్లదనాన్ని కోల్పోయాడు. 2017 లో శ్రీలంకతో వన్డే సందర్భంగా బౌలింగ్ చేస్తున్నప్పుడు తన సూచనలను పాటించనందుకు అనుభవజ్ఞుడి నుండి మాటలతో కొట్టడం ఎడమచేతి చినమ్యాన్. “కుసల్ (పెరెరా) కవర్ల పై బౌండరీ కొట్టాడు. ధోని భాయ్ నుండి అరిచాడు. వికెట్ల వెనుక మరియు ఫీల్డింగ్ మార్చమని నన్ను అడిగాడు. అతని సూచన మరియు తదుపరి బంతిని నేను వినలేదు, కుసల్ రివర్స్ స్వీప్‌తో మరో బౌండరీని కొట్టాడు “అని కుల్దీప్ ఒక ఇన్‌స్టాగ్రామ్ చాట్ సందర్భంగా స్పోర్ట్స్ యాంకర్ జతిన్ సప్రుతో అన్నారు. తరువాత ఏమి జరిగిందంటే కుల్దీప్ కారకం చేయలేదు. “కోపంగా ఉన్న ధోని నా దగ్గరకు వచ్చి, ” ప్రధాన పాగల్ హు? 300 వన్డే ఖేలా హూన్, S R సంజా రా హూ యాహాన్ పె.  (నాకు పిచ్చి ఉందా? నేను 300 వన్డేలు ఆడాను మరియు మీరు నా మాట వినడం లేదు).
యూపీ స్పిన్నర్ చాలా భయపడ్డాడు, అతను క్షమాపణ చెప్పడానికి టీం బస్సులో ధోని వరకు వెళ్ళాడు మరియు గతంలో ఇలాంటి ప్రశాంతతను ఎప్పుడైనా కోల్పోయాడా అని అడిగాడు. “నేను ఆ రోజు అతనిని చాలా భయపడ్డాను. మ్యాచ్ తరువాత, నేను టీమ్ బస్సులో అతని వద్దకు వెళ్లి, అతనికి ఎప్పుడైనా కోపం వచ్చిందా అని అడిగాను. అతను ఇలా సమాధానం చెప్పాడు: ’20 సాల్ సే గుస్సా నహి కియా హై (నేను ఎప్పుడూ కోపంగా లేను గత 20 సంవత్సరాలు.) ‘. గత ఏడాది వన్డే ప్రపంచ కప్ నుంచి భారత్ సెమీఫైనల్ నుంచి నిష్క్రమించినప్పటి నుండి ధోని ఆడలేదు. వన్డే సందర్భంగా బౌలింగ్ చేస్తున్నప్పుడు తన సూచనలను పాటించనందుకు కుల్దీప్ యాదవ్ భారత మాజీ కెప్టెన్ ఎంఎస్ ధోని నుండి మాటలతో కొట్టాడు. గత ఏడాది వన్డే ప్రపంచ కప్ నుంచి భారత్ సెమీఫైనల్ నుంచి నిష్క్రమించినప్పటి నుండి ధోని ఆడలేదు. సమస్యాత్మక మాజీ కెప్టెన్ ఐపిఎల్‌తో తిరిగి వస్తాడని ఊహించినప్పటికీ, COVID-19 మహమ్మారి కారణంగా అది వాయిదా పడింది.

Be the first to comment on "20 సంవత్సరాలలో ఎంఎస్ ధోని తొలిసారిగా తన కూల్‌ను కోల్పోయినట్లు కుల్దీప్ యాదవ్ గుర్తు చేసుకున్నారు"

Leave a comment

Your email address will not be published.


*