కరోనావైరస్: సచిన్ టెండూల్కర్ నెలకు 5000 మందికి ఆహారం ఇస్తానని ప్రతిజ్ఞ చేశాడు

కోవిడ్ -19 మహమ్మారికి వ్యతిరేకంగా పోరాటం కోసం ఇప్పటికే రూ .50 లక్షలు విరాళంగా ఇచ్చిన క్రికెట్ ఐకాన్ సచిన్ టెండూల్కర్ కూడా ఒక నెలకు 5000 మందికి ఆహారం ఇవ్వాలని నిర్ణయించారు. ఒక ట్వీట్ ద్వారా లాభాపేక్షలేని సంస్థ అయిన అప్నాలయ, టెండూల్కర్ నిరుపేదల కోసం తన వంతు కృషి చేసినందుకు కృతజ్ఞతలు తెలిపారు. “థాంక్యూ, ap లాక్డౌన్ సమయంలో ఎక్కువగా బాధపడేవారికి అప్నాలయలో అడుగు పెట్టడానికి మరియు సహాయం చేయడానికి. అతను ఒక నెలకు సుమారు 5000 మంది ప్రజల రేషన్ గురించి జాగ్రత్త తీసుకుంటాడు. “మీ మద్దతు అవసరమయ్యే ఇంకా చాలా మంది వ్యక్తులు ఉన్నారు, ప్రజలే! క్రింద దానం చేయండి!” అని అప్నాలయ వారి అధికారిక హ్యాండిల్ నుండి ట్వీట్ చేశారు. దీనికి టెండూల్కర్, “బాధపడుతున్న మరియు పేదవారి సేవలో మీ పనిని కొనసాగించాలని  అప్నాలయ ట్వీట్లకు నా శుభాకాంక్షలు. మీ మంచి పనిని కొనసాగించండి.
అంతకుముందు, కోవిడ్ -19 కు వ్యతిరేకంగా పోరాటంలో పాల్గొనడానికి టెండూల్కర్ ప్రధానమంత్రి రిలీఫ్ ఫండ్ మరియు ముఖ్యమంత్రి రిలీఫ్ ఫండ్లకు రూ .25 లక్షలు అందించారు. విరాట్ కోహ్లీ, సురేష్ రైనా, రోహిత్ శర్మ, అనిల్ కుంబ్లేతో పాటు పలువురు క్రికెటర్లు కూడా విశేష కృషి చేశారు. కరోనావైరస్ మహమ్మారికి వ్యతిరేకంగా పోరాటంలో సహాయపడటానికి భారత క్రికెట్ నియంత్రణ మండలి శనివారం ప్రధానమంత్రి పౌర సహాయం మరియు అత్యవసర పరిస్థితుల నిధికి 51 కోట్ల విరాళం ప్రకటించింది. ఈ మొత్తం దేశం యొక్క విపత్తు నిర్వహణ సామర్థ్యాలను బలోపేతం చేయడానికి మరియు పరిశోధనలను ప్రోత్సహించడానికి ఉద్దేశించినది అని నగదు సంపన్న పాలకమండలి ఒక ప్రకటనలో తెలిపింది. “కరోనావైరస్ యొక్క వ్యాప్తి మొదటి మరియు అన్నిటికంటే ప్రజారోగ్య అత్యవసర పరిస్థితి మరియు పరీక్షా సమయాన్ని ఎదుర్కోవటానికి దేశానికి సాధ్యమైనంత సహాయం లభిస్తుందని బిసిసిఐ దృఢ నిశ్చయంతో ఉంది. “బోర్డు తన రాష్ట్ర సంఘాల తో కలిసి భారత ప్రభుత్వం, రాష్ట్ర ప్రభుత్వాలు మరియు ఇతర రాష్ట్ర నియంత్రణ సంస్థల తో పర్యవేక్షించడం మరియు కలిసి పనిచేయడం కొనసాగిస్తుంది మరియు ప్రతికూల పరిస్థితు ల్లో రాష్ట్ర యంత్రాలకు సహాయాన్ని అందించడానికి కట్టుబడి ఉంది” అని భారత క్రికెట్ బోడ్, ఇది అత్యంత ధనిక క్రికెట్ బాడీగా పరిగణించబడుతుందని ఒక ప్రకటనలో తెలిపింది.

Be the first to comment on "కరోనావైరస్: సచిన్ టెండూల్కర్ నెలకు 5000 మందికి ఆహారం ఇస్తానని ప్రతిజ్ఞ చేశాడు"

Leave a comment

Your email address will not be published.


*