ఇండియా వర్సెస్ న్యూజిలాండ్: తోలి వన్డే లో సెంచరీ కొట్టిన శ్రీయాస్ అయ్యర్

హామిల్టన్‌లో న్యూజిలాండ్‌తో జరిగిన భారత ఇన్నింగ్స్‌ను ఎంకరేజ్ చేయడంతో శ్రేయాస్ అయ్యర్ బుధవారం తన తొలి వన్డే సెంచరీ సాధించాడు. అంతర్జాతీయ క్రికెట్‌లో తన 1 వ 3 అంకెలు సాధించడానికి శ్రేయాస్ అయ్యర్ 16 వన్డేలు తీసుకున్నాడు. అతని పేరుకు 7 అర్ధ సెంచరీలతో, అయ్యర్ మునుపటి ఉత్తమమైనది 88, ఇది 2017 లో శ్రీలంకతో జరిగిన 2 వ వన్డేలో అతను పొందాడు. 3 మ్యాచ్‌ల సిరీస్‌లో 1 వ వన్డేలో జట్టు ఇబ్బంది పడుతున్నప్పుడు శ్రేయాస్ అయ్యర్ మరోసారి అడుగు పెట్టాడు. యాభై ప్లస్ స్టాండ్ తర్వాత ఓపెనర్లు పృథ్వీ షా మరియు మయాంక్ అగర్వాల్లను కోల్పోయిన తరువాత సందర్శకులు ఇబ్బంది పడుతున్నప్పుడు అయ్యర్ కెప్టెన్ విరాట్ కోహ్లీతో చేరాడు. 3 వ వికెట్‌కు 100-ప్లస్ స్టాండ్ తర్వాత భాగస్వామి విరాట్ కోహ్లీని కోల్పోయిన తర్వాత భారత ఇన్నింగ్స్‌ను ఎంకరేజ్ చేయడంతో శ్రేయాస్ అయ్యర్ కేవలం 101 బంతుల్లోనే సెంచరీ సాధించాడు.

43 వ ఓవర్లో సెంచరీ సాధించిన అయ్యర్ 11 బౌండరీలు, ఒక సిక్సర్ కొట్టాడు. కెప్టెన్ విరాట్ కోహ్లీతో పాటు మిగిలిన డ్రెస్సింగ్ రూమ్ వారి మిడిల్ ఆర్డర్ బ్యాట్స్ మాన్ ప్రయత్నాన్ని ప్రశంసించారు. మైదానంలో సాధారణమైన న్యూజిలాండ్ చేత 8, 15 మరియు 83 తేదీలలో 3 సార్లు పడిపోయినందున అయ్యర్ కొంచెం అదృష్టం పొందాడు. పడిపోయిన 3 అవకాశాలలో, మిచెల్ సాంట్నర్‌కు వ్యతిరేకంగా 41 వ ఓవర్లో అతను తప్పుగా భావించినది చాలా సులభం, కాని కోలిన్ డి గ్రాండ్‌హోమ్ చాలా కాలం నుండి వర్షం కురిపించలేకపోయాడు. ఇద్దరు సీనియర్ ఓపెనర్లు గాయాలతో కొట్టుమిట్టాడుతుండటంతో ఆస్ట్రేలియా వన్డేల తర్వాత భారత్ మొదటిసారి రోహిత్ శర్మ, శిఖర్ ధావన్ లేకుండా ఉన్నారు. వారు లేనప్పుడు, భారత్ వన్డే తొలి మ్యాచ్లను మయాంక్ అగర్వాల్, పృథ్వీ షాలకు ఇచ్చింది. అగర్వాల్ మరియు షా న్యూజిలాండ్ పేసర్ల వద్ద దాడిని తీసుకొని భారతదేశానికి ఘనమైన ఆరంభం ఇచ్చారు, కాని ఓపెనర్లు ఇద్దరూ ఆరంభం తరువాత దాన్ని విసిరారు. అయ్యర్ కోటను పట్టుకుని, కెఎల్ రాహుల్‌తో మరో 100-ప్లస్ స్టాండ్‌ను ఏర్పరచుకుని, భారత్‌కు బలమైన ముగింపు కోసం ఒక బలమైన వేదికను అందించాడు. మంచి ఆరంభాన్ని మార్చగల అయ్యర్ సామర్థ్యం జట్టు నిర్వహణకు ఎంతో విశ్వాసం ఇస్తుంది.

Be the first to comment on "ఇండియా వర్సెస్ న్యూజిలాండ్: తోలి వన్డే లో సెంచరీ కొట్టిన శ్రీయాస్ అయ్యర్"

Leave a comment

Your email address will not be published.


*