రంజీ ట్రోఫీ : ఫైనల్ గా వాతావరణం వల్ల మ్యాచ్ డ్రా

ఈడెన్ గార్డెన్స్లో వాతావరణం మరోసారి బెంగాల్ కోసం స్పాయిల్స్పోర్ట్ ఆడింది, ఎందుకంటే వర్షం దెబ్బతిన్న రంజీ ట్రోఫీ గ్రూప్ ఎలో గురువారం ఇక్కడ జరిగిన ఘర్షణలో ఢిల్లీ పై  స్వదేశీ జట్టు ఒక పాయింట్ తేల్చుకోవలసి వచ్చింది.  బెంగాల్‌కు మూడు వికెట్లు కావాల్సి ఉండగా, రాత్రి 217/7తో ఉన్న ఢిల్లీ కి మూడు పాయింట్లు సాధించడానికి 101 పరుగులు చేయడం చాలా కష్టమైంది. చివరి రోజు రెండు విరామాలలో ఆరు ఓవర్లు మాత్రమే సాధ్యమైనందున వర్షం మరియు చెడు కాంతికి ఫైనల్ చెప్పబడింది. ముఖేష్ కుమార్ నో-బాల్‌పై ఎల్‌బిడబ్ల్యూని బతికించిన తరువాత రాత్రి 49 పరుగులు చేసిన జోన్టీ సిధు తన అర్ధ సెంచరీ పూర్తి చేసి 53 పరుగులు చేసి నాటౌట్‌ గా నిలిచాడు, బెంగాల్ కొత్త గా తీసుకున్న తర్వాత చెడు కాంతి కారణంగా ఆట ఆగిపోయినప్పుడు సుబోధ్ 26 పరుగుల తో అజేయంగా నిలిచాడు. 82 వ ఓవర్లో బాల్.

ఫైనల్ సెషన్‌లో గ్రౌండ్స్‌మెన్ ఆటను తిరిగి ప్రారంభించడానికి తమ వంతు ప్రయత్నం చేసినందున భారీ వర్షాలు కురిశాయి, అయితే అంపైర్లు దీనిని అనర్హులుగా భావించారు మరియు మధ్యాహ్నం 3.27 గంటలకు మ్యాచ్ ఢిల్లీ 242/7 తో నిలిపివేయబడింది.  ఆ విధంగా ఇరు జట్లు ఒక్కొక్కటి ఒక్కో పాయింట్‌ కు స్థిరపడ్డాయి, కాని వారి చివరి ఇంటి మ్యాచ్‌లో బెంగాల్ (ఆరు మ్యాచ్‌ల్లో 20) పాయింట్లు పడిపోవడం వారి అర్హత ఆశలకు పెద్ద దెబ్బ అవుతుంది. ఢిల్లీకి ఆరు మ్యాచ్‌ ల్లో 17 పాయింట్లు ఉన్నాయి. బుధవారం మూడవ రోజు చర్య కూడా వర్షం మరియు చెడు కాంతితో దెబ్బతింది, కేవలం 9.3 ఓవర్లు మాత్రమే సాధ్యమైంది. ఈడెన్ గార్డెన్స్లో జరిగిన బెంగాల్ యొక్క మూడు మ్యాచ్లన్నీ జిన్క్స్డ్ గా మారాయి. ఇక్కడ జరిగిన మునుపటి రెండు మ్యాచ్‌ల లో, ఆంధ్ర మరియు గుజరాత్‌లతో బెంగాల్‌కు ప్రయోజనం ఉంది, కాని వారిద్దరూ వర్షాల కారణంగా మూడు పాయింట్ల చొప్పున స్థిరపడ్డారు. బెంగాల్, ఆ తరువాత, హైదరాబాద్కు వ్యతిరేకంగా తమ సొంత వేదికగా కల్యాణికి బేస్ మార్చడానికి ఎంచుకుంది, అక్కడ వారు బోనస్ పాయింట్ల విజయాన్ని సాధించారు. టెలివిజన్ కవరేజీ తో, బెంగాల్ ఈడెన్కు తిరిగి రావలసి వచ్చింది, కాని వాతావరణ దేవుడు మరోసారి ఇంటి వైపు వెంటాడటానికి వచ్చాడు.

Be the first to comment on "రంజీ ట్రోఫీ : ఫైనల్ గా వాతావరణం వల్ల మ్యాచ్ డ్రా"

Leave a comment

Your email address will not be published.


*