ಇಂಡಿಯಾ ಸರಣಿಯು ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ, ನ್ಯೂಜಿಲ್ಯಾಂಡ್ ಪಾಸ್ ಮಾರ್ಕ್ಸ್ ಪಡೆಯಲು 3 ಸ್ವರೂಪಗಳಲ್ಲಿ 2ರಲ್ಲಿ ಗೆಲ್ಲಬೇಕು: ಕ್ರೇಗ್ ಮೆಕ್‌ಮಿಲನ್.

ಆಕ್ಲೆಂಡ್, ಜನವರಿ 21 (ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್) ಭೇಟಿ ನೀಡುವ ಭಾರತೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ತಂಡದಲ್ಲಿ “ಪವರ್‌ಹೌಸ್” ವಿರುದ್ಧ ಹೋರಾಡುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಮಾಜಿ ಆಲ್ರೌಂಡರ್ ಕ್ರೇಗ್ ಮೆಕ್‌ಮಿಲನ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ, ಅರ್ಹತೆ ಪಡೆಯಲು ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಕ್ಯಾಪ್ಸ್ ಮೂರು ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಎರಡರಲ್ಲಿ ಗೆಲ್ಲಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಕನಿಷ್ಠ “ಪಾಸ್ ಗುರುತುಗಳು”.

ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ ಜನವರಿ 24ರಿಂದ ಇಲ್ಲಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ಐದು 20-20, ಮೂರು ಏಕದಿನ ಮತ್ತು ಎರಡು ಟೆಸ್ಟ್ ಪಂದ್ಯಗಳಿಗೆ ಭಾರತವನ್ನು ಆತಿಥ್ಯ ವಹಿಸಲಿದೆ ಮತ್ತು ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ನಡೆದ 0-3ಟೆಸ್ಟ್ ಡ್ರಬ್ಬಿಂಗ್ನಿಂದ ಆತಿಥೇಯರು ಹಿಮ್ಮೆಟ್ಟಲು ಹತಾಶರಾಗುತ್ತಾರೆ.


“ಇದು ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ, ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದಲ್ಲಿ ನಡೆದ ನಂತರ ಈ ಇಡೀ ಭಾರತೀಯ ಪ್ರವಾಸವು ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಮೆಕ್ಮಿಲನ್ ಹೇಳಿದರು.


“ಈ ಭಾರತೀಯ ತಂಡವು ಶಕ್ತಿಶಾಲಿಯಾಗಿದೆ. ಇದು ಟೆಸ್ಟ್, ಏಕದಿನ,

 T-20ಗಳಾಗಿದ್ದರೂ ಪರವಾಗಿಲ್ಲ, ಅದು ನಿಜವಾದ ವ್ಯವಹಾರವಾಗಿದೆ ಆದ್ದರಿಂದ ಇದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಪ್ರವಾಸವಾಗಲಿದೆ. ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ ಈ ಪ್ರವಾಸಕ್ಕೆ ಪಾಸ್ ಮಾರ್ಕ್ ಪಡೆಯಲು ಅವರು ಗೆಲ್ಲಬೇಕು ಮೂರು ಸರಣಿಗಳಲ್ಲಿ ಎರಡು. “


ಭಾರತ ವಿರುದ್ಧದ ಸರಣಿಯು ಶುಕ್ರವಾರ T-20ರಬ್ಬರ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲಿದೆ ಮತ್ತು ಈ ವರ್ಷದ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿರುವ ಐಸಿಸಿ T-20ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಮೆಕ್‌ಮಿಲನ್ ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ, ಈ ಹುದ್ದೆಯನ್ನು ಗೆಲ್ಲುವುದು ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್‌ಗೆ ಕಡ್ಡಾಯವಾಗಿದೆ.


“ಐದು 20-20 ಪಂದ್ಯಗಳು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲಿವೆ ಮತ್ತು ಇದು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರ ನೆಚ್ಚಿನ ಸ್ವರೂಪವಲ್ಲ ಎಂದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ ಆದರೆ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದಲ್ಲಿ ಅಕ್ಟೋಬರ್‌ನಲ್ಲಿ ವರ್ಷದ ನಂತರ ನಾವು T-20 ವಿಶ್ವಕಪ್ ಪಡೆದಿದ್ದೇವೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಈ ಐದು ಪಂದ್ಯಗಳು ಮುಖ್ಯವಾಗುತ್ತವೆ.


“ಅವರು ಇನ್ನೂ T-20ಯಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಉತ್ತಮ ಭಾಗ ಏನೆಂದು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ನಾವು ಇದೀಗ ಸೂಪರ್ ಸ್ಮ್ಯಾಶ್ ಅನ್ನು ನೋಡಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಅದರಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಿದ ಕೆಲವು ಯುವ ಹುಡುಗರಿಗೆ ಅವಕಾಶ ನೀಡಲು ಅವಕಾಶವಿದೆ. ಈ ಭಾರತೀಯ ಕಡೆಯವರು ಪವರ್ ಹೌಸ್. ಇದು ಪರೀಕ್ಷೆಗಳು, ಏಕದಿನಗಳು, T-20ಗಳು, ಅವುಗಳು ನಿಜವಾದ ವ್ಯವಹಾರವಾಗಿದ್ದರೂ ಪರವಾಗಿಲ್ಲ, ಆದ್ದರಿಂದ ಇದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಪ್ರವಾಸವಾಗಿದೆ. ಈ ಪ್ರವಾಸಕ್ಕೆ ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ ಪಾಸ್ ಮಾರ್ಕ್ ಪಡೆಯಲು ಅವರು ಮೂರು ಸರಣಿಗಳಲ್ಲಿ ಎರಡನ್ನು ಗೆಲ್ಲಬೇಕು. ”
ಟೆಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದ ಕೈಯಲ್ಲಿ 0-3 ವೈಟ್‌ವಾಶ್ ತೆಗೆದುಕೊಂಡ ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್‌ನ ವಿಶ್ವಾಸ ಅಲುಗಾಡಲಿದೆ. ಅವರು ಪ್ರಸ್ತುತ ವಿಶ್ವ ಟೆಸ್ಟ್ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್ ಪಾಯಿಂಟ್ಸ್ ಟೇಬಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಐದು ಪಂದ್ಯಗಳಿಂದ ಕೇವಲ ಒಂದು ಜಯದೊಂದಿಗೆ ಆರನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಐಸಿಸಿ ಟೆಸ್ಟ್ ತಂಡಗಳಲ್ಲಿ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾಕ್ಕೆ ಮೇಲಿರುವ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದ್ದರೂ, ಎರಡು ತಂಡಗಳ ನಡುವಿನ ಅಂತರವು ಬಹಳ ಗೋಚರಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಮೆಕ್‌ಮಿಲನ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

Be the first to comment on "ಇಂಡಿಯಾ ಸರಣಿಯು ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ, ನ್ಯೂಜಿಲ್ಯಾಂಡ್ ಪಾಸ್ ಮಾರ್ಕ್ಸ್ ಪಡೆಯಲು 3 ಸ್ವರೂಪಗಳಲ್ಲಿ 2ರಲ್ಲಿ ಗೆಲ್ಲಬೇಕು: ಕ್ರೇಗ್ ಮೆಕ್‌ಮಿಲನ್."

Leave a comment

Your email address will not be published.


*