ఇండియా vs ఆస్ట్రేలియా: కన్‌కషన్ కారణంగా రాజ్‌కోట్ వన్డే నుంచి రిషబ్ పంత్ తప్పుకున్నాడు

రాజ్‌కోట్‌లో భారత్, ఆస్ట్రేలియా మధ్య జరిగిన 2 వ వన్డేలో వికెట్ కీపర్-బ్యాట్స్ మాన్ రిషబ్ పంత్ నిరాకరించబడ్డాడు. ముంబైలో జరిగిన సిరీస్ ప్రారంభ గేమ్‌లో హెల్మెట్‌పై కొట్టిన తర్వాత పంత్ కంకషన్‌కు గురయ్యాడు. 2 వ వన్డే కోసం టీమ్ ఇండియా బుధవారం రాజ్‌కోట్‌కు చేరుకుంది, అయితే తరువాత జట్టులో చేరాల్సి ఉన్న పంత్ ఇప్పుడు పునరావాసం కోసం బెంగళూరుకు వెళ్లనున్నారు మంగళవారం భారత ఇన్నింగ్స్ సందర్భంగా, పంత్ పేసర్ పాట్ కమ్మిన్స్ బౌన్సర్‌కు హెల్మెట్ కొట్టాడు, ఇది భారత ఇన్నింగ్స్ యొక్క 44 వ ఓవర్లో 28 పరుగులకు అవుటయ్యాడు. పంత్ ఇన్నింగ్స్ విరామ సమయంలో చికిత్స తీసుకోవలసి వచ్చింది మరియు కంకషన్ కారణంగా మిగిలిన మ్యాచ్ నుండి దూరంగా ఉంచబడింది. “అతను (పంత్) 2 వ వన్డే నుండి నిర్ణయించబడ్డాడు. చివరి వన్డే కోసం అతని లభ్యత పునరావాస ప్రోటోకాల్ సమయంలో అతను ఎలా స్పందిస్తాడో దానిపై ఆధారపడి ఉంటుంది” అని బిసిసిఐ ఒక ప్రకటనలో తెలిపింది.

“1 వ వన్డేలో బ్యాటింగ్ చేస్తున్నప్పుడు అతని హెల్మెట్ మీద కొట్టిన తరువాత, రిషబ్ ఒక కంకషన్ పొందాడు మరియు ఆటలో ఎక్కువ పాల్గొనలేదు. తరువాత అతన్ని స్పెషలిస్ట్ ఆధ్వర్యంలో రాత్రిపూట పర్యవేక్షణ కోసం ఆసుపత్రికి తరలించారు. పాట్ కమ్మిన్స్ బౌన్సర్ చేత హెల్మెట్ కొట్టిన తరువాత మంగళవారం ముంబైలో జరిగిన మొదటి వన్డేలో రెండవ భాగంలో పంత్ మైదానాన్ని తీసుకోలేదు, డెలివరీ అతని తొలగింపుకు దారితీసింది. “1 వ వన్డేలో బ్యాటింగ్ చేస్తున్నప్పుడు అతని హెల్మెట్ మీద కొట్టిన తరువాత, రిషబ్ ఒక కంకషన్ పొందాడు మరియు ఆటలో ఎక్కువ పాల్గొనలేదు. తరువాత అతన్ని స్పెషలిస్ట్ ఆధ్వర్యంలో రాత్రిపూట పర్యవేక్షణ కోసం ఆసుపత్రికి తరలించారు. ప్రామాణిక కంకషన్ ప్రోటోకాల్స్‌ను అనుసరించి పునరావాసం కోసం రిషబ్ పంత్ బెంగళూరుకు వెళ్లనున్నారు. అతను స్థిరంగా ఉన్నాడు మరియు అతని స్కాన్ నివేదికలన్నీ స్పష్టంగా ఉన్నాయి. అతను ఆసుపత్రి నుండి డిశ్చార్జ్ అయ్యాడు మరియు అతని పునరావాస ప్రోటోకాల్ చేయించుకోవడానికి బెంగళూరులోని ఎన్‌సిఎకు వెళతాడు. అని విడుదల పేర్కొంది. భారత్, ఆస్ట్రేలియా మధ్య 2 వ వన్డే జనవరి 17 న జరుగుతుంది. ప్రారంభవన్డేలో భారత్ 10 వికెట్ల పరాజయాన్ని చవిచూసింది, ఇది ఉపఖండాంతర దిగ్గజాలపై జరిగిన అతిపెద్ద విజయం.

Be the first to comment on "ఇండియా vs ఆస్ట్రేలియా: కన్‌కషన్ కారణంగా రాజ్‌కోట్ వన్డే నుంచి రిషబ్ పంత్ తప్పుకున్నాడు"

Leave a comment

Your email address will not be published.


*