టీ20 ప్రపంచకప్‌లో హార్దిక్‌ను మలుపు తిప్పినందుకు ఆకాశ్ చోప్రా ప్రశంసలు కురిపించాడు

www.indcricketnews.com-indian-cricket-news-100203181 - Copy

ప్రస్తుతం జరుగుతున్న వరల్డ్ కప్ హార్దిక్ పాండ్యా అద్భుతమైన పరిణామానికి భారత మాజీ క్రికెటర్ ఆకాష్ చోప్రా తన ప్రశంసలను వ్యక్తపరిచాడు. హార్దిక్ ప్రదర్శనలు ప్రేక్షకులను ఎలా గెలుచుకున్నాయో, ప్రత్యేకించి ఇప్పటితో పోలిస్తే అతను అందుకున్న ప్రతిచర్యలకు పూర్తి విరుద్ధంగా ఉందని ఆకాష్ హైలైట్ చేశాడు. సమయంలో, హార్దిక్ ముంబై ఇండియన్స్  కెప్టెన్‌గా తీవ్రమైన ఎదురుదెబ్బలు ఎదుర్కొన్నాడు, అతను పట్టికలో దిగువన నిలిచాడు. అయితే, భారత జట్టు కోసం అతని ఇటీవలి ప్రదర్శనలు క్రీడల యొక్క అనూహ్య స్వభావాన్ని ప్రదర్శిస్తూ అతనిని బూస్ విషయం నుండి అభిమానుల అభిమానంగా మార్చాయి.

ఆకాష్ చోప్రా తన యూట్యూబ్ ఛానెల్‌లో ఇలా వ్యాఖ్యానించాడు, హార్దిక్ పాండ్యా  ప్రజలు అతనిని ఎంతగా అరిచారు మరియు జీవితం ఎలా ఉంది. నేను హార్దిక్, హార్దిక్ అని అరవడాన్ని నేను చూశాను మరియు అతనిపై చాలా ప్రేమ ఉంది, మిమ్మల్ని దుర్వినియోగం చేసిన వ్యక్తులు కూడా మీ విజయానికి ప్రార్థిస్తారు. న్యూయార్క్‌లోని ప్రేక్షకులు హార్దిక్‌ను ఉత్సాహపరిచినప్పుడు ప్రజల సెంటిమెంట్‌లో ఈ మార్పు స్పష్టంగా కనిపించింది, ఇది అతని స్థితిస్థాపకత మరియు బౌన్స్‌బ్యాక్ సామర్థ్యానికి నిదర్శనం.

పాకిస్తాన్‌పై బ్యాట్‌తో నిరాడంబరమైన సహకారం అందించినప్పటికీ, భారతదేశం యొక్క మొత్తం పరుగులలో హార్దిక్ కేవలం పరుగులు మాత్రమే చేశాడు. బంతితో గణనీయమైన ప్రభావం. తన మొదటి రెండు ఓవర్లలో పరుగులిచ్చిన తర్వాత, అతను రెండు కీలక ఓవర్లను అందించడానికి తిరిగి బౌన్స్ అయ్యాడు, ఫఖర్ జమాన్‌ను బౌన్సర్‌తో అవుట్ చేసి, అదే పద్ధతిలో షాదాబ్ ఖాన్ వికెట్ తీసుకున్నాడు. ఆకాష్ ఈ ప్రదర్శనను ప్రశంసిస్తూ, పరిస్థితులతో సంబంధం లేకుండా భారతీయ అభిమానులు ఎల్లప్పుడూ తమ ఆటగాళ్ల వెనుక ఎలా ర్యాలీ చేస్తారో నొక్కిచెప్పారు. భారతీయులమైన మనం చాలా అదృష్టవంతులమని నేను ఒక విషయం తెలుసుకున్నాను. అందుకే హార్దిక్ పాండ్యా అత్యద్భుతంగా మారాడు.

ఈ సెంటిమెంట్ భారత క్రికెట్ అభిమానులకు వారి జట్టు మరియు ఆటగాళ్లకు ఉన్న లోతైన అనుబంధాన్ని మరియు తిరుగులేని మద్దతును నొక్కి చెబుతుంది. ప్రపంచ కప్‌లో హార్దిక్ ప్రయాణం క్రీడలు ఎలా గొప్ప స్థాయికి చేరుతాయో వివరిస్తుంది. కెప్టెన్‌గా అతని మునుపటి పని అతను అభిమానుల నుండి గణనీయమైన విమర్శలను మరియు శత్రుత్వాన్ని ఎదుర్కొన్నాడు, కానీ జాతీయ జట్టు కోసం అతని ప్రదర్శనలు వారి మద్దతు మరియు ప్రశంసలను మళ్లీ పుంజుకున్నాయి. ఈ వైరుధ్యం ఐర్లాండ్‌తో జరిగిన మ్యాచ్‌లో కూడా స్పష్టంగా కనిపించింది, అక్కడ హార్దిక్ మూడు వికెట్లు పడగొట్టి ఆకట్టుకున్నాడు, అతని పునరాగమనాన్ని మరింత పటిష్టం చేశాడు.

Be the first to comment on "టీ20 ప్రపంచకప్‌లో హార్దిక్‌ను మలుపు తిప్పినందుకు ఆకాశ్ చోప్రా ప్రశంసలు కురిపించాడు"

Leave a comment

Your email address will not be published.


*