ಅವರು T20I ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಭಾರತವನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸಬೇಕು, ರೋಹಿತ್‌ಗೆ ಹಿಂದಿರುಗಿದ ಬಗ್ಗೆ ಗಂಗೂಲಿಯವರ ದೊಡ್ಡ ಹೇಳಿಕೆ

www.indcricketnews.com-indian-cricket-news-10034883
CENTURION, SOUTH AFRICA - DECEMBER 28: Virat Kohli of India during day 3 of the 1st test match between South Africa and India at SuperSport Park on December 28, 2023 in Centurion, South Africa. (Photo by Sydney Seshibedi/Gallo Images)

ಮಾಜಿ ನಾಯಕ ಸೌರವ್ ಗಂಗೂಲಿ ಭಾನುವಾರ ಜೂನ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿರುವ  ವಿಶ್ವಕಪ್‌ಗಾಗಿ ಭಾರತ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ದಿಗ್ಗಜರಾದ ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ಮತ್ತು ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಸುಮಾರು ತಿಂಗಳುಗಳ ಕಾಲ ಯಾವುದೇ ಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳದ ಇವರಿಬ್ಬರು ಕ್ರೀಡೆಯ ಕಡಿಮೆ ಸ್ವರೂಪಕ್ಕೆ ತಮ್ಮನ್ನು ತಾವು ಲಭ್ಯವಾಗಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಜನವರಿ ರಿಂದ ಮೊಹಾಲಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ಅಫ್ಘಾನಿಸ್ತಾನ ವಿರುದ್ಧದ ಮೂರು ಪಂದ್ಯಗಳ  ಸರಣಿಗೆ ಅವರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆಯೇ ಎಂದು ನೋಡಬೇಕಾಗಿದೆ ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಹಜವಾಗಿ ರೋಹಿತ್ ತಂಡದ ನಾಯಕರಾಗಬೇಕು. ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಕೂಡ ಇರಬೇಕು. ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆಟಗಾರ, ತಿಂಗಳ ನಂತರ ಹಿಂತಿರುಗಲು ಏನೂ ಆಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಗಂಗೂಲಿ ಸೇರಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಅಫ್ಘಾನಿಸ್ತಾನ ವಿರುದ್ಧದ ಮೂರು ಪಂದ್ಯಗಳ T20I ಸರಣಿಗೆ ಭಾರತ ತಂಡವನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸುವುದರೊಂದಿಗೆ, ಅಜಿತ್ ಅಗರ್ಕರ್ ನೇತೃತ್ವದ ಆಯ್ಕೆ ಸಮಿತಿಯು ವಿಶ್ವಕಪ್ ರಲ್ಲಿ ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ಮತ್ತು ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸುವಿಕೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಗಾಳಿಯನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿದೆ. ತಿಂಗಳಿನಿಂದ ಕಡಿಮೆ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್‌ನಿಂದ ಗೈರುಹಾ ಜರಾಗಿದ್ದು, ಐಸಿಸಿ ಈವೆಂಟ್‌ನಲ್ಲಿ ರೋಹಿತ್ ಮತ್ತು ಕೊಹ್ಲಿ ಮೆನ್ ಇನ್ ಬ್ಲೂ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಚಾರ್ಜ್ ಅನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಭಾರತದ ಮಾಜಿ ನಾಯಕ ಸೌರವ್ ಗಂಗೂಲಿ ಅಭಿಪ್ರಾಯಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ವಿರುದ್ಧದ ಸೆಮಿಫೈನಲ್ ಪಂದ್ಯದ ನಂತರ ಕೊಹ್ಲಿ ಮತ್ತು ರೋಹಿತ್ ಐಗಳಿಗೆ ಗೈರುಹಾಜರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ. ನವೆಂಬರ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿರುವ ಏಕದಿನ ವಿಶ್ವಕಪ್ ನಂತರ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಜೋಡಿ ಮರಳುವ ನಿರೀಕ್ಷೆ ಇತ್ತು.

ಆದಾಗ್ಯೂ, ಅನುಭವಿ ಪ್ರಚಾರಕರು T20I ಗಳಿಂದ ತಮ್ಮ ವಿರಾಮವನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಿದರು ಮತ್ತು ರೋಹಿತ್ ಮತ್ತು ಕೊಹ್ಲಿಯ ಭವಿಷ್ಯ ಏನೆಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ಸ್ಪಷ್ಟವಾದ ಸಂಕೇತಗಳಿಲ್ಲ. ಭಾನುವಾರ, ಅಫ್ಘಾನಿಸ್ತಾನ ವಿರುದ್ಧ T20I ಸರಣಿಗಾಗಿ ಭಾರತ ತಂಡವನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿತು, ವಿಶ್ವಕಪ್ 2024 ರ ಮೊದಲು ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಗಳಿಗೆ ಅಂತಿಮ ನಿಯೋಜನೆಯಾಗಿದೆ. ರೋಹಿತ್ ಕೊಹ್ಲಿಯ ಮರಳುವಿಕೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸುವ ಮೊದಲು, ಗಂಗೂಲಿ ಇಬ್ಬರೂ ಹಿರಿಯ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗರನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿದ್ದರು. ವಿಶ್ವಕಪ್‌ಗಾಗಿ ಭಾರತ ತಂಡ. ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ಹಾರ್ದಿಕ್ ಪಾಂಡ್ಯ ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಂಡರೆ ಆ ಪಾತ್ರವನ್ನು ವಹಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕೆ ಎಂಬ ಚರ್ಚೆಗಳು ಹೆಚ್ಚಾದಾಗ ರೋಹಿತ್ ತಂಡವನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಭಾರತದ ಮಾಜಿ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗರು ಹೇಳಿದರು.

ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಕೂಡ ಇರಬೇಕು. ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಒಬ್ಬ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆಟಗಾರ, ಅವರು ಸುದೀರ್ಘ ಗ್ಯಾಪ್ ನಂತರ ಟಿ20 ಗೆ ಮರಳಿದರೂ ಏನೂ ಆಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಗಂಗೂಲಿ ಪಿಟಿಐ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿದ್ದಾರೆ. ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದಲ್ಲಿ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಮುಕ್ತಾಯಗೊಂಡ ಎರಡು-ಟೆಸ್ಟ್ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿ ಜೈಸ್ವಾಲ್ ಅವರ ಪ್ರದರ್ಶನದಿಂದ ಭಾರತದ ಮಾಜಿ ನಾಯಕ ಕೂಡ ಪ್ರಭಾವಿತರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಯುವ ಆರಂಭಿಕ ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಅವಕಾಶಗಳು ಸಿಗುತ್ತವೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಎಡಗೈ ಬ್ಯಾಟರ್ ಸೆಂಚುರಿಯನ್ ಮತ್ತು ಕೇಪ್ ಟೌನ್‌ನ ಸವಾಲಿನ ಟ್ರ್ಯಾಕ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕು ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ರನ್ ಗಳಿಸಲು ಯಶಸ್ವಿಯಾದರು, ಸ್ಪರ್ಧೆಯು ಡ್ರಾದಲ್ಲಿ ಕೊನೆಗೊಂಡಿತು. ಅವರು ಎರಡನೇ ಟೆಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಆಡಿದ್ದಾರೆ, ಇದು ಅವರ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಿದೆ. ಅವರಿಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಅವಕಾಶಗಳು ಸಿಗುತ್ತವೆ, ಗಂಗೂಲಿ ಸೇರಿಸಿದರು.

Be the first to comment on "ಅವರು T20I ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಭಾರತವನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸಬೇಕು, ರೋಹಿತ್‌ಗೆ ಹಿಂದಿರುಗಿದ ಬಗ್ಗೆ ಗಂಗೂಲಿಯವರ ದೊಡ್ಡ ಹೇಳಿಕೆ"

Leave a comment

Your email address will not be published.


*