తమ కొత్త కెప్టెన్‌గా హార్దిక్ పాండ్యాను ఎంఐ ప్రకటించిన తర్వాత సంజయ్ మంజ్రేకర్ బహిరంగ వ్యాఖ్య చేశాడు

www.indcricketnews.com-indian-cricket-news-10050217

ఐపీఎల్ 2024 వేలానికి ముందు ముంబై ఇండియన్స్ శుక్రవారం రోహిత్ శర్మ వారసుడిగా హార్దిక్ పాండ్యాను పేర్కొనడం క్రికెట్ ప్రపంచాన్ని తుఫాను చేసింది. ఐదుసార్లు ఛాంపియన్‌లు తమ భవిష్యత్ ప్రణాళికలో భాగంగా నాయకత్వంలో మార్పును లేబుల్ చేయడంతో, మిశ్రమ స్పందనలు వచ్చాయి, వారిలో చాలా మంది ప్రతికూలంగా ఉన్నారు, ఎందుకంటే అభిమానులు పరివర్తన జరిగిన ఆకట్టుకోలేకపోయారు. భారత మాజీ క్రికెటర్ సంజయ్ మంజ్రేకర్ అయితే ముంబై నుండి తరలింపు మంచిదని భావించాడు మరియు అతను మార్పును అస్సలు పట్టించుకోలేదు.

పరివర్తన విధానం హార్దిక్‌పై ప్రభావం చూపదని మరియు ఆల్‌రౌండర్‌పై అదనపు ఒత్తిడి తీసుకురాదని వారు ఆశించినప్పటికీ. రోహిత్ శర్మ గురించి మనం సెంటిమెంట్‌గా లేదా ఎమోషనల్‌గా ఆలోచించకూడదు. హార్దిక్ పాండ్యా నిరూపితమైన నాయకుడు మరియు ఆటగాడు కాబట్టి ఇది ముంబై ఇండియన్స్ చేసిన మంచి చర్య. అతను మీ ఇన్-ఫామ్ కెప్టెన్ మరియు ఆటగాడు మరియు రోహిత్ శర్మ చాలా కాలంగా ఉన్నాడు, అని స్టార్ స్పోర్ట్స్‌లో మంజ్రేకర్ అన్నారు. హార్దిక్ పాండ్యాను తీసుకురావడం చాలా క్రికెట్ అర్ధమే, ఇది జరిగిన విధానం వల్ల హార్దిక్ పాండ్యా ఒత్తిడిని అనుభవించకూడదని నేను ఆశిస్తున్నాను.

రోహిత్ శర్మ కూడా అదే బ్యాటర్‌గా ఉంటాడు. అతను కెప్టెన్‌గా కాకుండా స్వచ్ఛమైన బ్యాటర్‌గా కొనసాగితే, నాయకత్వ మార్పును నేను అస్సలు పట్టించుకోను, అని మంజ్రేకర్ జోడించారు. హార్దిక్ గత నెలలో ఫ్రాంచైజీకి తిరిగి వచ్చిన తర్వాత నుండి ప్రకటన వచ్చింది, అతను గత రెండు సీజన్లలో నాయకత్వం వహించిన గుజరాత్ టైటాన్స్ నుండి అధిక-ప్రొఫైల్ ట్రేడ్ తర్వాత. చెన్నై సూపర్ కింగ్స్‌తో పాటు ముంబై ఇండియన్స్ అత్యంత విజయవంతమైన ఐపిఎల్ ఫ్రాంచైజీగా ఉంది, వీరిద్దరూ ఒక్కో టైటిల్‌ను గెలుచుకున్నారు. గత దశాబ్దంలో ఎంఐ గెలిచిన టైటిల్స్ అన్నీ రోహిత్ కెప్టెన్సీలోనే వచ్చాయి.

గత కొన్నేళ్లుగా రోహిత్ అలసటగా కనిపించడంతో పాటు బ్యాట్‌తో తగినంత సహకారం అందించకపోవడంతో కొత్త నాయకుడిగా హార్దిక్ ముంబై శిబిరంలో ‘తాజా ఆలోచన’ను తీసుకువస్తారని లెజెండరీ సునీల్ గవాస్కర్ కూడా లెక్కించారు. చూడండి, మనం దానిని నిర్ణయం హార్దిక్‌ని MI కెప్టెన్‌గా నియమించడం ఒప్పు లేదా తప్పు అని చూడవలసిన అవసరం లేదు. వారు తీసుకున్న నిర్ణయం జట్టు ప్రయోజనం కోసం ఉంది. బ్యాట్‌తో కూడా రోహిత్ సహకారం కాస్త తగ్గిందని చెప్పగలం’ అని గవాస్కర్ స్టార్ స్పోర్ట్స్‌తో అన్నారు. ఇంతకుముందు, రోహిత్ నుండి చాలా సహకారం బ్యాట్‌తో ఉండేది, కానీ గత కొన్ని సంవత్సరాలుగా, వారు లేదా  స్థానంలో నిలిచారు.

Be the first to comment on "తమ కొత్త కెప్టెన్‌గా హార్దిక్ పాండ్యాను ఎంఐ ప్రకటించిన తర్వాత సంజయ్ మంజ్రేకర్ బహిరంగ వ్యాఖ్య చేశాడు"

Leave a comment

Your email address will not be published.


*