ఇండియా సిరీస్ కోసం తొలి వన్డే కోసం మార్నస్ లాబుస్చాగ్నే సెలెక్ట్ అయ్యాడు..

వచ్చే నెల పరిమిత ఓవర్ల భారత పర్యటన కోసం గ్లెన్ మాక్స్వెల్ మరియు మార్కస్ స్టోయినిస్ మంగళవారం ఆస్ట్రేలియా జట్టు నుండి తప్పుకున్నారు, ఎందుకంటే మార్నస్ లాబుస్చాగ్నే తన మొదటి వన్డే టోపీని సంపాదించడానికి అవకాశం ఇచ్చాడు. జనవరిలో భారతదేశంలో మూడు డే-నైట్ మ్యాచ్‌లు ఆడుతున్నప్పుడు జూలైలో ఇంగ్లాండ్‌తో జరిగిన ప్రపంచ కప్ సెమీ-ఫైనల్ ఓటమి తర్వాత ఆస్ట్రేలియా మొదటిసారి 50 ఓవర్ల ఫార్మాట్‌లోకి తిరిగి వచ్చింది. ఆరోన్ ఫించ్ జట్టుకు నాయకత్వం వహిస్తాడు, కానీ కోచ్ జస్టిన్ లాంగర్ ఈ యాత్ర చేయడు, సీనియర్ అసిస్టెంట్ కోచ్ ఆండ్రూ మెక్డొనాల్డ్ అతని స్థానంలో బాధ్యతలు స్వీకరిస్తాడు. మాక్స్వెల్ మరియు స్టోయినిస్ ఇద్దరూ ప్రపంచకప్ సెమీ-ఫైనల్లో నిరాశపరిచిన టోర్నమెంట్లను ఆస్వాదించినప్పటికీ ఆడారు, ఆస్ట్రేలియా మిడిల్ ఆర్డర్కు శక్తినిచ్చేలా చూసింది.టెస్ట్ క్రికెట్‌లో ఆస్ట్రేలియా తరఫున తన చివరి మూడు మ్యాచ్‌ల్లో పెద్ద సెంచరీలతో లాబుస్చాగ్నే జట్టులోకి వచ్చాడు.

మిడిల్ ఆర్డర్‌లో చోటు దక్కించుకునే అవకాశం లభించిన అష్టన్ టర్నర్, ఈఏడాది ఆరంభంలో భారతదేశంలో తొలి వన్డే సిరీస్‌లో ఆస్ట్రేలియా విజయాన్ని సాధించటానికి 43బంతుల్లో అజేయంగా 84పరుగులు చేశాడు. “ఈ ఆటలో క్వీన్స్లాండ్ కొరకు తన బలమైన ఫామ్ తరువాత మార్నస్ లాబుస్చాగ్నే తన అంతర్జాతీయ వైట్ బాల్ అరంగేట్రానికి సిద్ధంగా ఉన్నాడని మేము నమ్ముతున్నాము” అని హెడ్ సెలెక్టర్ ట్రెవర్ హోన్స్ అన్నారు. “అష్టన్ టర్నర్ స్థానిక పరిస్థితులకు అనుగుణంగా తన సామర్థ్యంతో భారతదేశంలో తనను తాను నిరూపించుకున్నాడు.” మానసిక ఆరోగ్య సమస్యలను పరిష్కరించడానికి ఆట నుండి ఆరు వారాల సెలవు తీసుకున్న మాక్స్వెల్ ఇటీవల ట్వంటీ20 క్రికెట్‌కు తిరిగి వచ్చాడు, అయితే గత వారం పర్యటన కోసం అంతర్జాతీయ క్రికెట్‌కు తిరిగి రావాలని లక్ష్యంగా పెట్టుకున్నానని చెప్పాడు. “బిగ్ బాష్ లీగ్లో గ్లెన్ మాక్స్వెల్ ఆటకు తిరిగి రావడం చాలా బాగుంది” అని హోన్స్ అన్నాడు. ఐదేళ్ల క్రితం పాకిస్థాన్‌పై గెలిచిన దానికి రెండో వన్డే క్యాప్‌ను చేర్చే అవకాశంతో పేస్ బౌలింగ్ యూనిట్‌లో సాధారణ అనుమానితులతో సీన్ అబోట్ చేరాడు. 2020 చివరిలో ఆస్ట్రేలియాలో జరిగే ట్వంటీ20 ప్రపంచ కప్ కోసం సన్నాహాలను కొనసాగించడానికి సెలెక్టర్లు ఈ సిరీస్‌ను ఉపయోగించుకోవటానికి ఆసక్తి చూపుతున్నారని, అలాగే భారతదేశంలో జరిగే 20,23,50 ఓవర్ల ప్రపంచకప్‌లో ప్రతిభను పెంపొందించుకోవడంపై నిఘా ఉంచాలని హోన్స్ అన్నారు.

Be the first to comment on "ఇండియా సిరీస్ కోసం తొలి వన్డే కోసం మార్నస్ లాబుస్చాగ్నే సెలెక్ట్ అయ్యాడు.."

Leave a comment

Your email address will not be published.


*