ನೆದರ್ಲೆಂಡ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧದ ಪಂದ್ಯಕ್ಕೂ ಮುನ್ನ ಟೀಂ ಇಂಡಿಯಾಗೆ ಸುನಿಲ್ ಗವಾಸ್ಕರ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ

www.indcricketnews.com-indian-cricket-news-10034948
KOLKATA, INDIA - NOVEMBER 05: Rohit Sharma of India plays a shot during the ICC Men's Cricket World Cup India 2023 between India and South Africa at Eden Gardens on November 05, 2023 in Kolkata, India. (Photo by Alex Davidson-ICC/ICC via Getty Images)

ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಅವರ ದಾಖಲೆಯ ಸಮಾನ ಶತಕದ ನಂತರ ಸ್ಮರಣೀಯ ಐದು ವಿಕೆಟ್ ಗಳಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಭಾನುವಾರದಂದು ನಡೆದ ಏಕದಿನ ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ ವಿರುದ್ಧ ಟೀಮ್ ಇಂಡಿಯಾದ ಆರಾಮದಾಯಕ ಜಯವನ್ನು ಮುದ್ರೆಯೊತ್ತಿತು. ಐಸಿಸಿ ವಿಶ್ವಕಪ್ 2023 ರಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಅಜೇಯ ಓಟವನ್ನು ಎಂಟು ಪಂದ್ಯಗಳಿಗೆ ವಿಸ್ತರಿಸಿ, ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ಮತ್ತು ಕಂ ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯ ರೌಂಡ್-ರಾಬಿನ್ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಅಗ್ರ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡರು. ಭಾರತವು 50-ಓವರ್‌ಗಳ ಸೆಮಿಫೈನಲ್ ಹಂತವನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿರುವಾಗ, ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ದಂತಕಥೆ ಸುನಿಲ್ ಗವಾಸ್ಕರ್ ಅವರು ಲೀಗ್ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಭಾರತದ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಅಭಿಯಾನವನ್ನು ಪ್ರತಿಬಿಂಬಿಸಿದರು.

ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ದಂತಕಥೆ ಗವಾಸ್ಕರ್ ಅವರು ರೋಹಿತ್ ಅವರ ಟೀಮ್ ಇಂಡಿಯಾ ಐಸಿಸಿ ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ತಂಡವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಮನವರಿಕೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ರೋಹಿತ್ ನಾಯಕತ್ವದಲ್ಲಿ ಎರಡು ಬಾರಿಯ ಚಾಂಪಿಯನ್ ಭಾರತವು ಐಸಿಸಿ ಟೂರ್ನಿಯ ರೌಂಡ್ ರಾಬಿನ್ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ, ಅಫ್ಘಾನಿಸ್ತಾನ, ಪಾಕಿಸ್ತಾನ, ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ, ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್, ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್, ಶ್ರೀಲಂಕಾ ಮತ್ತು ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ ತಂಡಗಳನ್ನು ಸೋಲಿಸಿದೆ. ರೋಹಿತ್ ಮತ್ತು ಕಂ. ಎರಡನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿರುವ ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾವನ್ನು 243 ರನ್‌ಗಳಿಂದ ಸೋಲಿಸಿ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಪಾಯಿಂಟ್‌ಗಳ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಅಗ್ರ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ. ನೀವು ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಗಳಾಗಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ, ನೀವು ದೊಡ್ಡ ಗೆಲುವು ಸಾಧಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ.

ನೀವು ದೂರದ ಅಂತರದಿಂದ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ತಂಡವೆಂದು ತೋರಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಭಾರತ ತಂಡವು ಅದನ್ನೇ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ. ನೆದರ್ಲೆಂಡ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧದ ಪಂದ್ಯವು ಅಪ್ರಸ್ತುತವಾಗಬಹುದು ಏಕೆಂದರೆ ಭಾರತವು ಈಗ ನಂಬರ್ ಒನ್ ಆಗಿದೆ. ಆದರೆ ನಾಕೌಟ್ ಹಂತಕ್ಕೆ ಬಂದ ನಂತರ ಅವರು ಎಲ್ಲಿಯೂ ಎಡವಿ ಬೀಳಲು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ, ಎಂದು ಗವಾಸ್ಕರ್ ಹೇಳಿದರು. 50-ಓವರ್‌ಗಳ ಸ್ವರೂಪದಲ್ಲಿ ಜಂಟಿ-ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಶತಕ ಬಾರಿಸಿದ ಕೊಹ್ಲಿ, ಈಡನ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಚಿನ್ ತೆಂಡೂಲ್ಕರ್ ಅವರ ಟನ್‌ಗಳ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಸರಿಗಟ್ಟಿದರು.

ಉದ್ಯಾನಗಳು. ಕೊಹ್ಲಿ  ಎಸೆತಗಳಲ್ಲಿ ಅಜೇಯ ರನ್ ಗಳಿಸಿ ಭಾರತವನ್ನು  ಓವರ್‌ಗಳಲ್ಲಿ  ಮುನ್ನಡೆಸಿದರು. ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನ  ನೇ ಪಂದ್ಯದ ದಿನದಂದು  ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬವನ್ನು ಆಚರಿಸಿಕೊಂಡ ಕೊಹ್ಲಿ, ಪ್ರೋಟೀಸ್  ಓವರ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ರನ್‌ಗಳಿಗೆ ಮಡಚಿದ ಕಾರಣ ಇಡೀ ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದ ತಂಡವನ್ನು ಸಹ ಔಟ್ ಮಾಡಿದರು. ಭಾನುವಾರ ಚಿನ್ನಸ್ವಾಮಿ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ವಿಶ್ವಕಪ್ 2023 ರ ಅಂತಿಮ ರೌಂಡ್-ರಾಬಿನ್ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಭಾರತವು ನೆದರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್ ಅನ್ನು ಎದುರಿಸಲಿದೆ. ಇಡೀ ಮನೋಧರ್ಮ, ಪಂದ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಸಂಪೂರ್ಣ ಮನಸ್ಥಿತಿ ಬದಲಾಗುತ್ತದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಗುಂಪು ಹಂತದಲ್ಲಿ ನೀವು ಯಾವಾಗಲೂ ಯೋಚಿಸುತ್ತೀರಿ, ಓಹ್ , ಬರಲು ಇನ್ನೊಂದು ಪಂದ್ಯವಿದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಆ ಗೆಲುವಿನ ಲಯಕ್ಕೆ ಬರಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ. ನೀವು ಆ ಗೆಲುವಿನ ಮನಸ್ಥಿತಿಗೆ ಬರಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ಭಾರತ ತಂಡವು ಅದನ್ನೇ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಗವಾಸ್ಕರ್ ಸೇರಿಸಿದರು.

Be the first to comment on "ನೆದರ್ಲೆಂಡ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧದ ಪಂದ್ಯಕ್ಕೂ ಮುನ್ನ ಟೀಂ ಇಂಡಿಯಾಗೆ ಸುನಿಲ್ ಗವಾಸ್ಕರ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ"

Leave a comment

Your email address will not be published.


*