ఖోలీ శతకం మరియు జడేజా యొక్క ఫైర్ దక్షిణాఫ్రికాపై కనికరంలేని భారత్‌కు బలాన్నిచ్చాయి

www.indcricketnews.com-indian-cricket-news-10034937
KOLKATA, INDIA - NOVEMBER 05: Ravi Jadeja of India celebrates the wicket of Kagiso Rabada of South Africa for their fifth wicket during the ICC Men's Cricket World Cup India 2023 between India and South Africa at Eden Gardens on November 05, 2023 in Kolkata, India. (Photo by Alex Davidson-ICC/ICC via Getty Images)

విరాట్ కోహ్లి సెంచరీల జాబితాలో సచిన్ టెండూల్కర్‌తో అగ్రస్థానంలో చేరాడు, ఎందుకంటే భారతదేశం 326 పరుగులను నమోదు చేసింది, ఆపై వారి ఐదు కోళ్ల బౌలింగ్ దాడి నుండి దక్షిణాఫ్రికాను ఈ పరుగుల పర్వతం కింద పాతిపెట్టాడు. గత రెండు గేమ్‌లలో స్లో బౌలర్లు త్వరితగతిన నీడలో ఉన్నారని భావించినట్లయితే, రవీంద్ర జడేజా ఉత్సాహంతో స్పిన్ జెండాను రెపరెపలాడించాడు, ఆతిథ్య జట్టు  పరుగుల ఆధిపత్య విజయాన్ని సాధించి  పరుగులకు 5 వికెట్లతో ముగించాడు.

లీగ్ స్టాండింగ్స్‌లో అగ్రస్థానంలో నిలిచి వరుసగా రెండో ప్రపంచ కప్‌ను ముగించాడు. నాలుగు సంవత్సరాల క్రితం వారు ఒక గేమ్‌ను వదిలివేసి, మరొకటి వాష్ అవుట్ అయినప్పుడు కాకుండా, పోటీలో తదుపరి అత్యుత్తమ జట్టు కోసం చిన్న పని చేసిన తర్వాత లీగ్ దశలో  రికార్డుతో ముగించే అవకాశం భారత్‌కు ఉంది. గత ఐసిసి టోర్నమెంట్‌లలో దక్షిణాఫ్రికా స్వీయ దహనాన్ని దుష్ట అలవాటు చేసుకుంది, అయితే ఈ సందర్భంగా వారు కేవలం నిష్క్రమించారు. ప్రతి ఓటమి, ఈ స్థాయిలో ఉన్నవారు కూడా అవమానకరం కాదు, అయితే భారతదేశం కొన్ని జట్లకు బలమైన శిక్షలు విధించింది మరియు జడేజా అండ్ కో.

తొలగింపు ఉద్యోగం గురించి వింతగా పరిచయం ఉంది. ఈ పోటీ యొక్క ప్రధాన అంశం ఏమిటంటే, దక్షిణాఫ్రికా యొక్క పవర్-ప్యాక్డ్ లైనప్ భారతదేశం యొక్క కనికరంలేని బౌలింగ్ దాడిని ఎలా ఎదుర్కొంటుంది. ఈ టోర్నమెంట్‌లో మరే ఇతర ఆటగాడి కంటే ఎక్కువ శతకాలు సాధించిన ఆటగాడు క్వింటన్ డి కాక్‌తో ప్రారంభించి దక్షిణాఫ్రికా వారి లైనప్ ద్వారా కొన్ని సరైన రిపోస్ట్‌లను వాగ్దానం చేసింది. మహ్మద్ సిరాజ్‌ను తిరిగి తన స్టంప్‌లపైకి లాగడానికి ముందు అతను ఈ రాత్రి మొత్తం బంతులు కొనసాగించాడు.

సిరాజ్ మరియు అతని కొత్త-బంతి బౌలింగ్ భాగస్వామి జస్ప్రీత్ బుమ్రా మరోసారి నిష్కళంకయ్యారు మరియు దక్షిణాఫ్రికా బ్యాటర్లు వారి లెంగ్త్‌లను తగ్గించడానికి ఏమీ చేయలేదు. మరియు  పరుగుల ఛేజింగ్‌లో జడేజాను జట్టులోకి ప్రవేశపెట్టడానికి ముందు వారు ఏడు ఓవర్లలో కేవలం పరుగులు మాత్రమే చేశారు. అతని కళారూపానికి అనుకూలమైన పిచ్‌పై దాడి. టెంబా బావుమా యొక్క ఫార్వర్డ్ డిఫెన్స్‌ను దాటి ఒక బంతిని స్పిన్ చేయడానికి అతనికి మూడు బంతులు పట్టింది మరియు టాప్ ఆఫ్ ఆఫ్ హిట్ అయింది. ఊరేగింపు ప్రారంభమైంది. మహ్మద్ షమీ అవతలి ఎండ్ నుండి వచ్చాడు మరియు అతని మొదటి ఓవర్‌లోనే ఐడెన్ మార్క్‌రామ్‌కి క్యాచ్ ఇచ్చాడు.

Be the first to comment on "ఖోలీ శతకం మరియు జడేజా యొక్క ఫైర్ దక్షిణాఫ్రికాపై కనికరంలేని భారత్‌కు బలాన్నిచ్చాయి"

Leave a comment

Your email address will not be published.


*