ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ ಮತ್ತು ಬುಮ್ರಾ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ತಂಡವನ್ನು ಸೋಲಿಸಲು ಅದ್ಭುತ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಿದರು

www.indcricketnews.com-indian-cricket-news-10034909
LUCKNOW, INDIA - OCTOBER 29: Kuldeep Yadav of India celebrates the wicket of Liam Livingstone of England during the ICC Men's Cricket World Cup India 2023 between India and England at BRSABVE Cricket Stadium on October 29, 2023 in Lucknow, India. (Photo by Matt Roberts-ICC/ICC via Getty Images)

ಭಾರತ ಮತ್ತು ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಾಂಟ್ರಾಸ್ಟ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಆಡಿವೆ ಮತ್ತು ವ್ಯತಿರಿಕ್ತ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ. ಲಕ್ನೋದ ಅಟಲ್ ಬಿಹಾರಿ ವಾಜಪೇಯಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂನಲ್ಲಿ ಅವರು ಚದುರಿದಾಗ ಅದು ಬದಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಭಾರತವು ಸೆಮಿಫೈನಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಸ್ಥಾನ ಕಾಯ್ದಿರಿಸಲು ಗೆಲುವಿನ ಅಂತರದಲ್ಲಿದೆ, ಆರರಲ್ಲಿ ಆರು ಗೆಲುವುಗಳೊಂದಿಗೆ, ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಹತಾಶವಾಗಿ ಬದುಕುಳಿಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದೆ. ಇಂದು ಸೋಲು ಮತ್ತು ಅವರು ಕೊನೆಯ-ನಾಲ್ಕು ಲೆಕ್ಕಾಚಾರದಿಂದ ಹೊರಗುಳಿಯುತ್ತಾರೆ. ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್‌ನ ಬೂಮ್ ಅಥವಾ ಬಸ್ಟ್ ವಿಧಾನವು ODI ವಿಶ್ವಕಪ್ ಮತ್ತು ಕಳೆದ ವರ್ಷ T20 ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಗೆಲುವು ಸಾಧಿಸುವುದರೊಂದಿಗೆ ಲಾಭಾಂಶವನ್ನು ನೀಡಿತು ಆದರೆ ಅದು ಭಾರತೀಯ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲಿಲ್ಲ.

ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯ ಮುಂದಿನ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಭಾರತಕ್ಕೆ ಖಚಿತವಾಗಿರುವುದರಿಂದ, ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ತಂಡಕ್ಕೆ ಕೆಲವು ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಅವಕಾಶ ನೀಡಲು ಇದು ಒಂದು ಅವಕಾಶವಾಗಿದೆ. ಹಾರ್ದಿಕ್ ಪಾಂಡ್ಯ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಆರ್ ಅಶ್ವಿನ್ ಎರಡನೇ ಪಂದ್ಯದ ಓಟವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಅವರು ಆಡಿದರೆ, ಒಬ್ಬ ಸೀಮರ್ ಕೈಬಿಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ, ಅದು ಆದರ್ಶಪ್ರಾಯವಾಗಿ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಸಿರಾಜ್ ಮತ್ತು ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ ನಡುವೆ ಇರುತ್ತದೆ. ನೆಲಮಾಳಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಆರು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು ಗೆಲುವಿನೊಂದಿಗೆ ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಇಂಡಿಯಾ ಲಾಂಜ್. ಕ್ರಿಸ್ ವೋಕ್ಸ್ ಗೋಲ್ಡನ್ ಟಿಕೆಟ್‌ಗೆ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ ಗೆದ್ದಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ನಿರಾಶಾದಾಯಕವಾಗಿದೆ, ಅವರು ಇಯಾನ್ ವಾರ್ಡ್‌ಗೆ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಅರ್ಧದಾರಿಯ ಹಂತದಲ್ಲಿ ನಾವು ಉತ್ತಮ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿದ್ದೆವು.

ವಿಕೆಟ್ ಸುಲಭವಾಗಿರಲಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಒಂದಿಷ್ಟು ವಿಕೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು, ಅದರಿಂದ ಹಿಂತಿರುಗುವುದು ಸುಲಭವಲ್ಲ. ನಾವು ಸ್ವಲ್ಪ ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸವನ್ನು ಖರೀದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ ನಾವು ಅದಕ್ಕಾಗಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಹಣವನ್ನು ಖರ್ಚು ಮಾಡುತ್ತೇವೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ, ನಿಮಗೆ ವಿಶ್ವಾಸವಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ನೀವು ಕೆಲವು ರಾಶ್ ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ಆಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಕೆಲವು ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ಆಡುವ ಮೂಲಕ ಶಮಿ ಬೌಲಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಎದುರಿಸಲು ಬೆನ್ ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ ಅದು ಸರಿಯಾಗಿ ಹೋಗಲಿಲ್ಲ. ನೀವು ಕ್ಷಣದಲ್ಲಿ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಇದು ಉನ್ನತ ಮಟ್ಟದ ಕ್ರೀಡೆಯಾಗಿದೆ, ನಿಮಗೆ ಗೆಲ್ಲುವ ಹಕ್ಕಿಲ್ಲ.

ಬಿರುಸಿನ ಬೌಲಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಫೀಲ್ಡಿಂಗ್ ಪ್ರದರ್ಶನದ ನಂತರ, ಚಕ್ರಗಳು ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್‌ನ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಲೈನ್-ಅಪ್‌ನಿಂದ ವೇಗವಾಗಿ ಬಿದ್ದವು, ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದ ನಂತರ ಬಾಗಿಲುಗಳು, ಕಿಟಕಿಗಳು ಮತ್ತು ಬೇಯಿಸಿದ ಸಿಹಿತಿಂಡಿಗಳ ಸಣ್ಣ ಟಿನ್ ಅನ್ನು ಮರೆಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಕೈಗವಸು ವಿಭಾಗ. ಲಿಯಾಮ್ ಲಿವಿಂಗ್‌ಸ್ಟೋನ್ ಮಾತ್ರ 16 ಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ರನ್ ಗಳಿಸಿದರು, ಆದರೆ ಅವರು ಮತ್ತು ಬಟ್ಲರ್ ಮತ್ತು ಮೊಯಿನ್ ಆರಂಭಿಕ ವಿಕೆಟ್‌ಗಳ ಕಲಹದ ನಂತರ ಕೆಳಗೆ ಬೀಳಲು ಮತ್ತು ಮರುನಿರ್ಮಾಣ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದರು. ಟ್ರಿಕಿ ಪಿಚ್‌ನಲ್ಲಿ 87 ರನ್ ಗಳಿಸಿದ ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ಪಂದ್ಯದ ಆಟಗಾರ, ಆದರೆ ಇದು ಭಾರತದಿಂದಲೂ ಅದ್ಭುತ ಬೌಲಿಂಗ್ ಪ್ರದರ್ಶನವಾಗಿತ್ತು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಬುಮ್ರಾ ಮತ್ತು ಶಮಿ.

Be the first to comment on "ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ ಮತ್ತು ಬುಮ್ರಾ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ತಂಡವನ್ನು ಸೋಲಿಸಲು ಅದ್ಭುತ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಿದರು"

Leave a comment

Your email address will not be published.


*