హార్దిక్ పాండ్యా తదుపరి రెండు లీగ్ మ్యాచ్‌లకు దూరమయ్యాడు

www.indcricketnews.com-indian-cricket-news-10034919

హార్దిక్ పాండ్యా రాబోయే మ్యాచ్‌లకు సైడ్‌లైన్‌లో ఉండబోతున్నందున భారత క్రికెట్ జట్టుకు పెద్ద ఎదురుదెబ్బ తగిలింది. పూణెలో భారత్ వర్సెస్ బంగ్లాదేశ్ మ్యాచ్ సందర్భంగా ఆల్ రౌండర్ ఎడమ చీలమండకు గాయమైంది. అతను లిటన్ దాస్ నుండి శక్తివంతమైన డ్రైవ్‌ను ఆపడానికి ప్రయత్నించినప్పుడు గాయం సంభవించింది. స్కాన్లు మరియు వైద్య మూల్యాంకనం తర్వాత, భారత క్రికెట్ నియంత్రణ మండలి  న్యూజిలాండ్‌తో జరిగిన పోరు కోసం పాండ్యా జట్టుతో ధర్మశాలకు వెళ్లడం లేదని ధృవీకరించింది. అక్టోబర్ 29న లక్నోలో ఇంగ్లాండ్‌తో జరిగే మ్యాచ్‌కు పాండ్యా తిరిగి వస్తాడని మొదట్లో భావించారు.

అయితే, ఇటీవలి పరిణామాలు అతను కోలుకోవడానికి ఊహించిన దానికంటే ఎక్కువ సమయం పట్టవచ్చని సూచిస్తున్నాయి. పాండ్యా ఇంకా బౌలింగ్‌ను ప్రారంభించలేదు మరియు వైద్య బృందం జాగ్రత్తగా వ్యవహరిస్తోంది. అతను ప్రస్తుతం బెంగుళూరులోని నేషనల్ క్రికెట్ అకాడమీలో పునరావాసం పొందుతున్నాడు మరియు ముంబై లేదా కోల్‌కతాలో భారత జట్టులో తిరిగి చేరతాడని భావిస్తున్నారు. కీలకమైన సెమీకి అతనిని అత్యుత్తమ ఆకృతిలో ఉంచాలనే లక్ష్యంతో భారత జట్టు మేనేజ్‌మెంట్ పాండ్యా తిరిగి రావడానికి ఇష్టపడలేదు.

-వరల్డ్ కప్ ఫైనల్స్ మరియు చివరి దశలు. భారత్ విజయ పరంపరను ఆస్వాదిస్తున్నందున, పూర్తిగా ఫిట్‌గా ఉన్న పాండ్యా యొక్క సహకారం చాలా విలువైనది. కీలక ఆల్‌రౌండర్‌గా, జట్టు సమతుల్యతను కాపాడుకోవడంలో పాండ్యా యొక్క ప్రత్యేకమైన నైపుణ్యం కీలక పాత్ర పోషిస్తుంది. హార్దిక్ పాండ్యా యొక్క గైర్హాజరు జరుగుతున్న మ్యాచ్‌లలో భావించబడింది, అభిమానులు మరియు జట్టు ఒకే విధంగా ఆల్ రౌండర్ త్వరగా కోలుకోవాలని ఆశిస్తున్నారు. నవంబర్ 5న దక్షిణాఫ్రికా మరియు నెదర్లాండ్స్‌తో జరిగే చివరి రెండు ప్రపంచ కప్ లీగ్ గేమ్‌లకు మాత్రమే పాండ్యా అందుబాటులో ఉండవచ్చు.

శ్రీలంకకు చెందిన మతీషా పతిరనా యొక్క దురదృష్టకర భుజం గాయం  క్రికెట్ ప్రపంచ కప్ నుండి అతనిని తొలగించింది. అతను కోలుకోవడానికి సాహసోపేతమైన ప్రయత్నాలు చేసినప్పటికీ, అతను కొనసాగించాడు. వార్మప్ మ్యాచ్‌ల సమయంలో గాయం. పురుషుల ప్రపంచ కప్ భారతదేశం యొక్క ఆధిపత్యం కారణంగా, వారు పాండ్యాకు కొన్ని గేమ్‌లకు విశ్రాంతిని ఇవ్వగలరు, తద్వారా భారత్ ఆ దశకు చేరుకుంటే చివరి లీగ్ గేమ్‌లు మరియు ఏవైనా సంభావ్య నాకౌట్ మ్యాచ్‌ల కోసం అతను పూర్తి శక్తితో తిరిగి రావడానికి వీలు కల్పిస్తుంది. ప్రస్తుతం జరుగుతున్న పురుషుల ప్రపంచ కప్ భారత్ తన తదుపరి మ్యాచ్‌లో డిఫెండింగ్ ఛాంపియన్ ఇంగ్లాండ్‌తో తలపడనుంది. ఈ మ్యాచ్ ఆదివారం, అక్టోబర్ 29, లక్నోలోని ఎకానా స్టేడియంలో జరగనుంది.

Be the first to comment on "హార్దిక్ పాండ్యా తదుపరి రెండు లీగ్ మ్యాచ్‌లకు దూరమయ్యాడు"

Leave a comment

Your email address will not be published.


*