టీమిండియాను ఓడించడం చాలా కష్టమని ఆస్ట్రేలియా మాజీ బ్యాటింగ్ దిగ్గజం అన్నాడు

www.indcricketnews.com-indian-cricket-news-10034950
CHENNAI, INDIA - OCTOBER 08: Jasprit Bumrah of India celebrates the wicket of Mitch Marsh of Australia during the ICC Men's Cricket World Cup India 2023 between India and Australia at MA Chidambaram Stadium on October 08, 2023 in Chennai, India. (Photo by Matthew Lewis-ICC/ICC via Getty Images)

మాజీ ఆస్ట్రేలియా గ్రేట్ రికీ పాంటింగ్ ప్రపంచ కప్‌లో టీమ్ ఇండియా విజయావకాశాల గురించి చర్చించారు మరియు మెన్ ఇన్ బ్లూ తీవ్ర ఒత్తిడిని ఎదుర్కొనే వారి సామర్థ్యాన్ని బట్టి ఓడించడం “అత్యంత కష్టం” అని అభిప్రాయపడ్డారు. భారతదేశం వారి ప్రపంచ కప్ 2023 ప్రచారాన్ని బలంగా ప్రారంభించింది, ఆస్ట్రేలియా, ఆఫ్ఘనిస్తాన్ మరియు చిరకాల ప్రత్యర్థి పాకిస్థాన్‌పై అద్భుతమైన విజయాలను నమోదు చేసింది. మాజీ ఆస్ట్రేలియా క్రికెట్ దిగ్గజం రికీ పాంటింగ్, టీమ్ ఇండియా ప్రపంచ కప్‌ను గెలుచుకునే అవకాశాలపై తన ఆలోచనలను పంచుకున్నాడు, మెన్ ఇన్ బ్లూ బలీయమైన ప్రత్యర్థిగా నిరూపిస్తాడని తన నమ్మకాన్ని వ్యక్తం చేశాడు.

తీవ్రమైన ఒత్తిడిని స్థితిస్థాపకతతో నిర్వహించగల వారి అద్భుతమైన సామర్థ్యాన్ని అతను హైలైట్ చేశాడు. ఐసిసి ప్రపంచ కప్ 2023లో ఆస్ట్రేలియా, ఆఫ్ఘనిస్తాన్ మరియు వారి చిరకాల ప్రత్యర్థి పాకిస్థాన్‌పై వరుస విజయాలతో భారత్ తన ప్రయాణాన్ని ప్రారంభించింది. మెన్ ఇన్ బ్లూ,  మరియు 2011లో టైటిళ్లను కైవసం చేసుకున్న తర్వాత, ఇప్పుడు వారి మూడవ క్రికెట్ ప్రపంచ కప్ విజయం కోసం అన్వేషణలో ఉన్నారు. నేను మొదటి నుండి చెప్పాను, వారు ఓడించే జట్టుగా ఉంటారని నేను భావిస్తున్నాను.

వారు చాలా ప్రతిభావంతులైన జట్టును కలిగి ఉన్నారు. వారి ఫాస్ట్ బౌలింగ్, వారి స్పిన్ మరియు వారి టాప్ ఆర్డర్, మిడిల్ ఆర్డర్ బ్యాటింగ్‌తో వారు అన్ని స్థావరాలు పొందారు, ”అని పాంటింగ్ ICCకి చెప్పాడు. వాటిని ఓడించడం చాలా కష్టంగా ఉంటుంది. కానీ వారు తీవ్ర ఒత్తిడిలో ఎలా నిలబడతారో చూద్దాం.  పాంటింగ్ అన్నాడు. పాకిస్థాన్‌తో జరిగిన మ్యాచ్‌లో అహ్మదాబాద్‌లో భారత్  బంతులు మిగిలి ఉండగానే ఏడు వికెట్ల తేడాతో అద్భుత విజయాన్ని సాధించింది. తొలుత 155/2 వద్ద ఉన్న పాకిస్థాన్ కేవలం 36 పరుగులకే ఎనిమిది వికెట్లు కోల్పోయి నాటకీయ పతనాన్ని చవిచూసింది.

రోహిత్ శర్మ అద్భుత 86 పరుగులతో భారత్ విజయంలో కీలక పాత్ర పోషించాడు. ఐదుగురు భారత బౌలర్లు తలో రెండు వికెట్లు పడగొట్టారు, జస్ప్రీత్ బుమ్రా మరియు కుల్దీప్ యాదవ్ బాబర్ అజామ్‌ను మహ్మద్ సిరాజ్ కీలకమైన అవుట్ చేయడంతో ముందున్నారు. భారత కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ, ప్రపంచ కప్ సుదీర్ఘ ప్రచారం అని గుర్తించి,సంయమనం పాటించడం మరియు అతిగా ఉత్సాహంగా ఉండకపోవడం యొక్క ప్రాముఖ్యతను నొక్కి చెప్పాడు. వారి ప్రపంచ కప్ ప్రచారంలో వరుసగా మూడు విజయాల తరువాత, మెన్ ఇన్ బ్లూ గురువారం పూణేలోని మహారాష్ట్ర క్రికెట్ అసోసియేషన్ స్టేడియంలో బంగ్లాదేశ్‌తో తలపడనుంది.

Be the first to comment on "టీమిండియాను ఓడించడం చాలా కష్టమని ఆస్ట్రేలియా మాజీ బ్యాటింగ్ దిగ్గజం అన్నాడు"

Leave a comment

Your email address will not be published.


*