చెన్నైలో ఉత్కంఠభరితమైన విజయంతో స్వదేశంలో జరిగిన వన్డేల్లో భారత్ నాలుగేళ్ల అజేయ విజయాన్ని ఆస్ట్రేలియా ఛేదించింది.

www.indcricketnews.com-indian-cricket-news-100348949
Rohit Sharma (c) of India and Washington Sundar of India during the 3rd One Day International match (ODI) between India and Australia held at the Saurashtra Cricket Association Stadium in Rajkot, India on the 27th September 2023 Photo by: Saikat Das / Sportzpics for BCCI

ఆస్ట్రేలియా టునైట్ కష్టపడి ట్రోఫీని ఎగరేసుకుపోయింది, ఎందుకంటే వారి చివరి మూడు వికెట్లు 66 జోడించబడ్డాయి, బౌలర్లు కూడా నెమ్మదిగా, జిగటగా ఉండే పిచ్‌పై అందించారు. ఇది ట్రోఫీ ప్రదర్శనకు సమయం ఆసన్నమైంది మరియు రోహిత్ మొదటి రెండు మ్యాచ్‌లలో తన కెప్టెన్‌గా ఉన్న KLని ఆహ్వానించాడు. ట్రోఫీని పంచుకుంటారు. అది బాగుంది. ఈ రోజు మైదానంలో సహాయం చేయడానికి వచ్చిన స్థానిక సౌరాష్ట్ర ఆటగాళ్లతో పాటు మొత్తం జట్టు, అప్పుడు కలిసి వచ్చి కెమెరాలకు పోజులిచ్చారు.

కెమెరా వైపు మెరుస్తున్న స్థానిక ఆటగాళ్లకు రోహిత్ కృతజ్ఞతలు తెలుపుతాడు. ఇది సిరీస్‌ను ముగించింది మరియు nఅన్ని ముఖ్యమైన ప్రధాన ఈవెంట్‌కు ముందు జరిగిన చివరి ఈవెంట్. భారతదేశం బలంగా కనిపిస్తున్నప్పటికీ కొన్ని విషయాలపై ఇంకా కృషి చేయాల్సి ఉంది. ఆస్ట్రేలియాకు కూడా అదే జరుగుతుంది మరియు వారు గెలవాలని కోరుకుంటారు. శుభ్‌మన్ గిల్ ప్లేయర్ ఆఫ్ ద సిరీస్ అవార్డును కూడా గెలుచుకున్నాడు, అయితే గిల్ ఇక్కడ లేకపోవడంతో రోహిత్‌కు అవార్డు వచ్చింది.

రోహిత్ శర్మ భారత కెప్టెన్ నేను చాలా సంతోషంగా ఉన్నాను, అయితే నేను చివరి వరకు నా అత్యుత్తమ ప్రదర్శన చేయాలనుకుంటున్నాను, కానీ నేను అలా స్కోర్ చేయగలిగితే నేను సంతోషిస్తాను. గత ఏడెనిమిది వన్డేల్లో మేం చాలా బాగా ఆడాం. మేము వేర్వేరు పరిస్థితులలో వేర్వేరు జట్లచే సవాలు చేయబడ్డాము మరియు మేము సవాళ్లను బాగా నిర్వహించామని నేను భావిస్తున్నాను. దురదృష్టవశాత్తు ఈరోజు మేము ఆశించిన ఫలితం లేదు.

నేను చాలా సంతోషంగా ఉన్నాను బుమ్రా గురించి, మరీ ముఖ్యంగా అతని శారీరక అనుభూతి, అతను చాలా నైపుణ్యం కలవాడు, చెడు ఆటలు ఎవరికైనా జరగవచ్చు. అతను మానసికంగా మరియు శారీరకంగా ఎలా భావిస్తున్నాడనేది మనకు ముఖ్యమైనది మరియు అది మనకు మంచి విషయంగా కనిపిస్తుంది. మేము మంది గురించి మాట్లాడేటప్పుడు, మనకు ఏమి కావాలో చాలా స్పష్టంగా ఉంటుంది. మేము గందరగోళం చెందలేదు, జట్టుగా మా ప్రయాణం ఎక్కడికి వెళుతుందో మాకు తెలుసు.

ఇది టీమ్ స్పోర్ట్ మరియు ప్రతి ఒక్కరూ పాల్గొని సహకరించాలని మేము కోరుకుంటున్నాము. మీరు ఛాంపియన్‌షిప్‌లను ఎలా గెలుస్తారు. ఇది మీ శరీరాన్ని జాగ్రత్తగా చూసుకోవడం మరియు వచ్చే నెలన్నర పాటు తాజాగా ఉండటానికి ప్రయత్నించడం. గ్లెన్ మాక్స్‌వెల్ ప్లేయర్ ఆఫ్ ది మ్యాచ్  చెడ్డది కాదు, ఇది చాలా కష్టమైన పని. దక్షిణాఫ్రికా టూర్ కాస్త ఎదురుదెబ్బ తగిలినా అది త్వరగా ముగించుకుని ఇంటికి వెళ్లి ఇంజక్షన్ తీసుకున్నాను.

Be the first to comment on "చెన్నైలో ఉత్కంఠభరితమైన విజయంతో స్వదేశంలో జరిగిన వన్డేల్లో భారత్ నాలుగేళ్ల అజేయ విజయాన్ని ఆస్ట్రేలియా ఛేదించింది."

Leave a comment

Your email address will not be published.


*