ಅವರು ಮುಂದಿನ ವಿರಾಟ್ ಆಗಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ, ರೈನಾ ಭಾರತದ ಯುವ ಆರಂಭಿಕ ಆಟಗಾರನ ಬಗ್ಗೆ ಭಾರಿ ಹೇಳಿಕೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ

www.indcricketnews.com-indian-cricket-news-100348952
Shreyas Iyer of India during the practice session held at the Punjab Cricket Association IS Bindra Stadium in Mohali, India on the 21st September 2023 Photo by: Arjun Singh/ Sportzpics for BCCI

ಶುಬ್‌ಮಾನ್ ಗಿಲ್‌ಗೆ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಭ್ರಾತೃತ್ವವು ಈಗಾಗಲೇ ಪ್ರಿನ್ಸ್ ಟ್ಯಾಗ್ ಅನ್ನು ನೀಡಿದೆ ಮತ್ತು ಅನೇಕರು ಅವರನ್ನು ಭಾರತೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಮುಂದಿನ ದೊಡ್ಡ ವಿಷಯ ಮತ್ತು ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿಯ ಉತ್ತರಾಧಿಕಾರಿ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸುತ್ತಾರೆ.  ನೇ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ಸ್ವರೂಪಗಳಲ್ಲಿ ನೂರಾರು ಮತ್ತು ಸರಾಸರಿ  ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ  ರನ್ ಗಳಿಸಿದ್ದು ಅದ್ಭುತ ಪ್ರತಿಭೆಗೆ ಸಾಕ್ಷಿಯಾಗಿದೆ. ಬಲಗೈ ಓಪನರ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 22, ಶುಕ್ರವಾರದಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ 3-ಪಂದ್ಯಗಳ  ಸರಣಿಗೆ ಸಜ್ಜಾಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅಕ್ಟೋಬರ್ 5 ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ 2023 ವಿಶ್ವಕಪ್‌ಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸುವ ಮೊದಲು ಗಿಲ್ ಕೆಲವು ಉತ್ತಮ ಪ್ರವಾಸಗಳನ್ನು ಹೊಂದುವ ಗುರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ.

ಮೆಗಾದ ಮುಂದೆ ಈವೆಂಟ್, ಮಾಜಿ ಭಾರತ ಮತ್ತು ಚೆನ್ನೈ ಸೂಪರ್ ಕಿಂಗ್ಸ್  ಸ್ಟಾರ್ ಸುರೇಶ್ ರೈನಾ ಶುಬ್ಮನ್ ಗಿಲ್ ಬಗ್ಗೆ ಭಾರಿ ಹೇಳಿಕೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಶುಬ್ಮನ್ ಗಿಲ್ ಅವರು ಮುಂದಿನ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿಯಾಗಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವದಲ್ಲಿ ಭಾರತಕ್ಕೆ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರ ವಹಿಸಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಸುರೇಶ್ ರೈನಾ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ವಿಶ್ವಕಪ್ 2023 ರ ನಂತರ ಮಾಧ್ಯಮಗಳು, ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಜಿ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗರು ಶುಭಮನ್ ಗಿಲ್ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಮಾತನಾಡುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ರೈನಾ ಭವಿಷ್ಯ ನುಡಿದಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ಆಟಗಾರರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾಗುತ್ತಾರೆ.

ಅವರು ಸೂಪರ್‌ಸ್ಟಾರ್ ಆಗಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಮುಂದಿನ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿಯಾಗಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಈಗಾಗಲೇ ಆ ಸೆಳವುನಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಈ ವಿಶ್ವಕಪ್ ನಂತರ ನಾವು ಮಾತನಾಡುತ್ತೇವೆ. ಅವನ ಕೈ ವೇಗದಿಂದ ಅವನು ಆಡುತ್ತಿರುವ ಫಾರ್ಮ್ ಇದು ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಬಲವಾಗಿದೆ. ಸ್ಪಿನ್ನರ್‌ಗಳಿಗೆ ಅವನಿಗೆ ಎಲ್ಲಿ ಬೌಲ್ ಮಾಡಬೇಕೆಂದು ತಿಳಿದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ವೇಗದ ಬೌಲರ್‌ಗಳು ಚೆಂಡನ್ನು ಸ್ವಿಂಗ್ ಮಾಡದಿದ್ದರೆ, ಅವನು ನೇರವಾಗಿ ಅಥವಾ ಎ. ಫ್ಲಿಕ್. ಅವರ ಮನಸ್ಸು ಇಲ್ಲಿಗೆ ನಿಲ್ಲುವುದಿಲ್ಲ. ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ 2ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಏನು ಮಾಡಿದರು; ಗಿಲ್ ಈ ವರ್ಷ ಭಾರತಕ್ಕಾಗಿ ಅದೇ ರೀತಿ ಮಾಡಬಹುದು. ಅವರು ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಮಾಡಲು 50 ಓವರ್‌ಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಇದು ಅವರ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್‌ಗೆ ಟೇಕ್‌ಆಫ್ ಪಾಯಿಂಟ್.

 ಅವರು ಹುಟ್ಟು ನಾಯಕ ಮತ್ತು ಅವನು ಅದನ್ನು ತನ್ನ ಆಟದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸುತ್ತಾನೆ, ಎಂದು ಅವರು ಸೇರಿಸಿದರು. ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್ ವಿರುದ್ಧ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಎರಡು ಪಂದ್ಯಗಳ ಟೆಸ್ಟ್ ಸರಣಿ ಮತ್ತು ಐದು T20I ಗಳಲ್ಲಿ ಕಳಪೆ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಿದ ನಂತರ ಪಂಜಾಬ್ ಬ್ಯಾಟರ್ ಪರಿಶೀಲನೆಗೆ ಒಳಗಾಯಿತ  ಮತ್ತು ಸಾಕಷ್ಟು ಟೀಕೆಗಳಿಗೆ ಒಳಗಾಯಿತು. ಆದರೆ ಅವರು ಏಷ್ಯಾ ಕಪ್  ರಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಪ್ರದರ್ಶನದೊಂದಿಗೆ ವಿಮರ್ಶಕರನ್ನು ದೂರವಿಟ್ಟರು, ಅಲ್ಲಿ ಅವರು ಪಾಕಿಸ್ತಾನದ ವೇಗಿ ಶಾಹೀನ್ ಅಫ್ರಿದಿಯನ್ನು ಪ್ರತಿದಾಳಿ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಕಿತ್ತುಹಾಕಿದರು ಮತ್ತು ನಂತರ ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶದ ವಿರುದ್ಧ ಶತಕ ಗಳಿಸಿದರು.

Be the first to comment on "ಅವರು ಮುಂದಿನ ವಿರಾಟ್ ಆಗಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ, ರೈನಾ ಭಾರತದ ಯುವ ಆರಂಭಿಕ ಆಟಗಾರನ ಬಗ್ಗೆ ಭಾರಿ ಹೇಳಿಕೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ"

Leave a comment

Your email address will not be published.


*