కుల్దీప్ యాదవ్ నాలుగు వికెట్లు పడగొట్టడంతో భారత్ ఉత్కంఠభరితంగా శ్రీలంకను ఓడించింది

www.indcricketnews.com-indian-cricket-news-100348961
Indian players celebrates the wicket of Matheesha Pathirana of Sri Lanka during the Asia Cup 2023 Super 4s match between India and Sri Lanka held at the R. Premadasa International Cricket Stadium (RPS), Colombo, Sri Lanka on the 12th September, 2023. Photo by: Vipin Pawar / CREIMAS / Asian Cricket Council RESTRICTED TO EDITORIAL USE

కుల్దీప్ యాదవ్ నటించిన, శ్రీలంక యొక్క డానిస్ వెల్లలెడ్జ్ యొక్క అద్భుతమైన ఆల్ రౌండ ప్రదర్శనను అధిగమించి ఉత్కంఠభరితమైన ఆసియా కప్ పోరులో పరుగుల తేడాతో విజయం సాధించి మంగళవారం నాటి ఫైనల్లో చోటు దక్కించుకుంది. కొలంబోలోని ఆర్. ప్రేమదాస స్టేడియంలో భారీ ప్రేక్షకులను నిశ్శబ్దం చేస్తూ  పరుగుల వద్ద శ్రీలంకను భారత్ డిఫెన్స్ చేసి ఓడించడంతో కుల్దీప్ చివరి రెండు వికెట్లతో సహా నాలుగు వికెట్లు తీశాడు.  ఓవర్ల టోర్నమెంట్‌లో భారత్ వరుసగా రెండవ సూపర్ ఫోర్ విజయాన్ని నమోదు చేసింది, ఇది రాబోయే  ప్రపంచ కప్‌కు నాందిగా ఉంది, శ్రీలంక  విజయాల పరంపరను వద్ద ముగించింది.

తన తొలి ODIలో ఐదు వికెట్లు తీసిన వెల్లలెడ్జ్ అలాగే కొనసాగాడు. ఎడమ మణికట్టు స్పిన్నర్ కుల్దీప్ ఓవర్‌లో ప్రత్యర్థి జట్టును కట్టడి చేయడంతో అతను 42 పరుగులతో నాటౌట్‌గా ఉన్నాడు. కుల్దీప్ గొప్ప బౌలర్ మరియు నేను నా సాధారణ ఆటను సానుకూల దృక్పథంతో ఆడటానికి ప్రయత్నించాను  అని ఓడిపోయిన జట్టులో భాగమైనప్పటికీ మ్యాన్ ఆఫ్ ది మ్యాచ్‌గా ఎంపికైన వెలెరేజ్ అన్నాడు. నా సహచరులకు మరియు కోచింగ్ సిబ్బందికి వారి గొప్ప మద్దతు కోసం నేను ధన్యవాదాలు చెప్పాలనుకుంటున్నాను. పాకిస్థాన్‌పై తన జట్టు చివరి విజయంలో ఐదు వికెట్లు తీసిన కుల్దీప్ లయ మరియు నిలకడను భారత కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ ప్రశంసించాడు.

అతను గత ఏడాది కాలంగా చాలా బాగా బౌలింగ్ చేస్తున్నాడు. అతను తన రిథమ్‌పై చాలా కష్టపడ్డాడు” అని రోహిత్ చెప్పాడు. అతను మొదటి దశకు తిరిగి వెళ్లి దానిపై పనిచేశాడు. అతను బాగా బౌలింగ్ చేశాడు మరియు చివరి 10 ODIలలో మీరు ఫలితాలను చూడవచ్చు. వర్షం కారణంగా సోమవారం జరిగిన రెండు రోజుల మ్యాచ్‌లో పాకిస్థాన్‌ను  పరుగుల తేడాతో ఓడించిన తర్వాత భారత్‌కు ఇది వరుసగా మూడో ప్రదర్శన. శ్రీలంక-పాకిస్థాన్‌ల మధ్య గురువారం జరగనున్న తదుపరి సూపర్ ఫోర్ మ్యాచ్ శ్రీలంక-పాకిస్థాన్ మధ్య రెండో ఫైనలిస్ట్‌ను నిర్ణయిస్తుంది. 

పైగా పరుగులతో అత్యుత్తమ ఆటగాళ్ల జాబితాలోకి ప్రవేశించి, వరుసగా రెండో అర్ధ సెంచరీని కొట్టిన రోహిత్, 53 పరుగులు చేసి తన జట్టుకు చురుకైన ఆరంభాన్ని అందించాడు, అయితే వెల్లలగే దెబ్బ తిన్నాడు. పార్ట్ టైమ్ స్పిన్నర్ చరిత్ అసలంక నుండి బలమైన మద్దతుతో రోహిత్ మరియు విరాట్ కోహ్లి కీలక వికెట్లతో సహా 20 ఏళ్ల యువకుడు పరుగులకే నలుగురు బాధితులను కోల్పోయాడు. అతను  పరుగుల వద్ద శుభ్‌మాన్ గిల్‌ను బౌల్డ్ చేసినప్పుడు వెల్లలాగే మ్యాచ్‌లోని తన మొదటి బంతిని కొట్టాడు మరియు యువ స్పిన్నర్‌కు వెనుదిరిగి చూడలేదు.

Be the first to comment on "కుల్దీప్ యాదవ్ నాలుగు వికెట్లు పడగొట్టడంతో భారత్ ఉత్కంఠభరితంగా శ్రీలంకను ఓడించింది"

Leave a comment

Your email address will not be published.


*