ಏಷ್ಯಾಕಪ್‌ಗೆ ಮುನ್ನ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಮತ್ತು ಜಡೇಜಾ ನೆಟ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಠಿಣ ಅಭ್ಯಾಸ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ

www.indcricketnews.com-indian-cricket-news-10034876

ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್‌ಗೆ ಪೂರ್ಣ ಪ್ರಮಾಣದ ಸರಣಿಯ ನಂತರ, ಐರ್ಲೆಂಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಮೂರು ಪಂದ್ಯಗಳ T20I ಔಟಿಂಗ್ ನಂತರ, ಟೀಮ್ ಇಂಡಿಯಾ ತನ್ನ ಮುಂದಿನ ಕಾರ್ಯಯೋಜನೆಗೆ ಸಿದ್ಧವಾಗುತ್ತಿದೆ, ಅದು ಮುಂದಿನ ವಾರದಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲಿದೆ. ಏಷ್ಯಾಕಪ್ 2023 ಗಾಗಿ ಶ್ರೀಲಂಕಾಗೆ ತೆರಳುವ ಮೊದಲು ತಂಡವು ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಆಲೂರಿನಲ್ಲಿ ಪೂರ್ವಸಿದ್ಧತಾ ಶಿಬಿರಕ್ಕೆ ಜಮಾಯಿಸಿದೆ. ಟೀಂ ಇಂಡಿಯಾ ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 2 ರಂದು ಕ್ಯಾಂಡಿಯಲ್ಲಿ ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಎದುರಾಳಿ ಪಾಕಿಸ್ತಾನದ ವಿರುದ್ಧ ತಮ್ಮ ಅಭಿಯಾನವನ್ನು ಪಡೆಯಲಿದೆ, ನಂತರ ಅವರು ನೇಪಾಳ ಎರಡು ತಂಡಗಳೊಂದಿಗೆ ಕಣಕ್ಕಿಳಿಯಲಿದ್ದಾರೆ. ದಿನಗಳ ನಂತರ ಅದೇ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ.

ತಂಡವು ಕಾಂಟಿನೆಂಟಲ್ ಟೂರ್ನಮೆಂಟ್‌ಗೆ ತಯಾರಿ ನಡೆಸುತ್ತಿರುವಾಗ, ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಮತ್ತು ರವೀಂದ್ರ ಜಡೇಜಾ ಅವರು ನೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ವೀಡಿಯೊ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಹೊರಹೊಮ್ಮಿದೆ. ಇಬ್ಬರೂ ಆಟಗಾರರು ತಲಾ ಒಂದು ಚೆಂಡನ್ನು ಆಡುತ್ತಾರೆ, ಅವರು ಲೆಗ್ ಸೈಡ್ ಕೆಳಗೆ ಇರಿ ಮತ್ತು ಸಿಂಗಲ್ಸ್ ರನ್ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಇತ್ತೀಚಿನ ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್ ವಿರುದ್ಧದ ODI ಸರಣಿಯ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಬೆಂಚ್ ಮೇಲೆ ಕುಳಿತುಕೊಂಡ ನಂತರ ಕೊಹ್ಲಿ ತಂಡಕ್ಕೆ ಮರಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಆಧಾರಸ್ತಂಭಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾಗುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ತಂಡವು ನಾಲ್ಕನೇ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಫಿಟ್ ಅನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಲು ಹೆಣಗಾಡುತ್ತಿರುವಾಗ, ಭಾರತದ ಮಾಜಿ ನಾಯಕ ಆ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಬಹುದು.

 ಸಮೀಪಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ ಮತ್ತು ಇದೇ ರೀತಿಯ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳಲ್ಲಿ ಆಡಲಾಗುತ್ತದೆ, ಕೊಹ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಅತ್ಯುನ್ನತ ಓಟವನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಲು ಮತ್ತು ಶೋಪೀಸ್ ಈವೆಂಟ್‌ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸದಿಂದ ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಅವಕಾಶವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ. ಈ ವರ್ಷ ,ಕೊಹ್ಲಿ  ರ ಸರಾಸರಿಯಲ್ಲಿ  ರನ್‌ಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಇದರಲ್ಲಿ ಎರಡು ಟನ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಒಂದು ಅರ್ಧಶತಕ ಮತ್ತು ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾಗಿದೆ. ಶ್ರೀಲಂಕಾ ವಿರುದ್ಧ 166. ಈ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಕೊಹ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ಸ್ವರೂಪಗಳಲ್ಲಿ  ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು,  ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್‌ಗಳಲ್ಲಿ 4 ನೇ ಶತಕ ಮತ್ತು 2 ನೇ ಅರ್ಧಶತಕ ಸೇರಿದಂತೆ 984 ರನ್ ಗಳಿಸಿದರು, ಸರಾಸರಿ. ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ವಿರುದ್ಧ ಬಾರ್ಡರ್ ಗವಾಸ್ಕರ್ ಟ್ರೋಫಿಯಲ್ಲಿ ರನ್ ಗಳಿಸಿದ್ದು ಅವರ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸ್ಕೋರ್.

ಅವರು 2023 ರ ಐಪಿಎಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಿದರು, ನಾಲ್ಕನೇ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ರನ್ ಗಳಿಸಿದ ಆಟಗಾರರಾದರು. ಅವರು ಪ್ಲೇಆಫ್‌ಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿದ್ದರೂ, ಅವರು ರಾಯಲ್ ಚಾಲೆಂಜರ್ಸ್ ಬೆಂಗಳೂರು ಪರ  ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಅಂಕಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದರು, ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್  ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಸರಾಸರಿ . ಅವರು  ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್‌ಗಳಲ್ಲಿ 2ನೇ ಶತಕ  ರನ್ ಗಳಿಸಿದರು. ಇದೇ ವೇಳೆ ಜಡೇಜಾ ಅವರು ಹಾರ್ದಿಕ್ ಪಂಜಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ತಂಡದ ಒಟ್ಟಾರೆ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಜೊತೆಗೆ ಅವರ ಬೌಲಿಂಗ್ ಭಾರತಕ್ಕೆ ಪ್ರಮುಖವಾಗಿದೆ. ಯುಜ್ವೇಂದ್ರ ಚಹಾಲ್‌ಗಿಂತ ಮೊದಲು ಅವಕಾಶ ಪಡೆದ ಕುಲದೀಪ್ ಯಾದವ್ ಜೊತೆಗೆ ಅವರು ತಂಡದ ಸ್ಪಿನ್ ವಿಭಾಗದ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರಾಗುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ.

Be the first to comment on "ಏಷ್ಯಾಕಪ್‌ಗೆ ಮುನ್ನ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಮತ್ತು ಜಡೇಜಾ ನೆಟ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಠಿಣ ಅಭ್ಯಾಸ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ"

Leave a comment

Your email address will not be published.


*