ಭಾರತ ವಿರುದ್ಧ ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್ 1ನೇ T-20I ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು: ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಭಾರತಕ್ಕೆ ಆರು ವಿಕೆಟ್‌ಗಳ ಗೆಲುವು ತಂದುಕೊಟ್ಟರು.

ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಅಧಿಕಾರವನ್ನು ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ 94 ರನ್ ಗಳಿಸದ ಮತ್ತೊಂದು ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ ಮೂಲಕ ಮುದ್ರೆ ಹಾಕಿದರು. T-20 ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಪಂದ್ಯವೊಂದರಲ್ಲಿ ಭಾರತವು ತಮ್ಮ ಅತ್ಯಧಿಕ ಯಶಸ್ವಿ ರನ್ ಚೇಸ್ ಅನ್ನು ಹಿಂದಿಕ್ಕಿತು. ಕೆಎಲ್ ರಾಹುಲ್ ಕೇವಲ 40 ಎಸೆತಗಳಲ್ಲಿ 62 ರನ್ ಗಳಿಸಿ ಎಂಟು ಎಸೆತಗಳು ಬಾಕಿ ಇರುವಾಗ 208ರ ಗುರಿಯನ್ನು ಬೆನ್ನಟ್ಟಲು ಭಾರತಕ್ಕೆ ನೆರವಾಯಿತು. 2009ರಲ್ಲಿ ಮೊಹಾಲಿಯಲ್ಲಿ ಶ್ರೀಲಂಕಾ ವಿರುದ್ಧದ 207 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ  T-20ಯಲ್ಲಿ ಭಾರತಕ್ಕೆ ಈ ಮೊದಲು ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ರನ್ ಗಳಿಸಿದ ಚೇಸ್. ಮೂರು ಪಂದ್ಯಗಳ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಭಾರತ 1-0 ಮುನ್ನಡೆ ಸಾಧಿಸಿತು. ಎರಡನೇ T-20 ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಪಂದ್ಯವು ತಿರುವನಂತಪುರಂನಲ್ಲಿ ಭಾನುವಾರ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಗಾಯಗೊಂಡ ಶಿಖರ್ ಧವನ್ ಅನುಪಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ ತೆರೆಯುವ ರಾಹುಲ್, ತಮ್ಮ ಏಳನೇ T-20I ಅರ್ಧಶತಕವನ್ನು ಗಳಿಸಲು ನಿರರ್ಗಳವಾಗಿ ಆಡಿದರು, ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವರು ಐದು ಬೌಂಡರಿಗಳು ಮತ್ತು ನಾಲ್ಕು ಸಿಕ್ಸರ್ಗಳನ್ನು ಹೊಡೆದರು, ಮುಂದಿನ ವರ್ಷದ T-20 ವಿಶ್ವಕಪ್ಗಾಗಿ ಭಾರತದ ತಂಡದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮನ್ನು ತಾವು ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಹೈದರಾಬಾದ್‌ನ ರಾಜೀವ್ ಗಾಂಧಿ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದಿಂದ ಭಾರತ ಮತ್ತು ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್ 1 ನೇ T-20I ನಡುವಿನ ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು.

ಡಿಸೆಂಬರ್ 06, 2019

22:28(IST)
ಭಾರತ ಗೆಲುವು! ಭಾರತ ಇಂಡೀಸ್‌ನ್ನು 6 ವಿಕೆಟ್‌ಗಳಿಂದ ಮಣಿಸಿತು. ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಸಿಕ್ಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಮುಗಿಸಿ 94 ರನ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಅಜೇಯರಾಗಿ ಉಳಿದಿದ್ದಾರೆ.

22:14 (IST)

ವಿಕೆಟ್!

ಶೆಲ್ಡನ್ ಕಾಟ್ರೆಲ್ ವೇಗದ ಬದಲಾವಣೆಯೊಂದಿಗೆ ರಿಷಭ್ ಪಂತ್ ಅವರನ್ನು ಮೋಸಗೊಳಿಸುತ್ತಾನೆ. ಪಂತ್ ಅದನ್ನು ತಪ್ಪಾಗಿ ಅರ್ಥೈಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ದೀರ್ಘಾವಧಿಯಲ್ಲಿ ಸಿಕ್ಕಿಹಾಕಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. ಭಾರತ 178/3, ಈಗ 22ಕ್ಕೆ 30ಅಗತ್ಯವಿದೆ.


21:57 (IST)

ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿಗೆ ಐವತ್ತು!

ಆಟದ ಕಡಿಮೆ ಸ್ವರೂಪದಲ್ಲಿ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿಗೆ 23ನೇ ಅರ್ಧಶತಕ.

21:40 (IST)


ಕೊಹ್ಲಿಗೆ ಬೌಂಡರಿಗಳನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿ! ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಅವರ ಉನ್ನತ ತುದಿಯು ಆಳವಾದ ಹಿಂದುಳಿದ ಸ್ಕ್ವೇರ್ ಲೆಗ್ ಬೇಲಿ ಮೇಲೆ ಸಾಗಿ ಆರು ರನ್ಗಳನ್ನು ನೀಡಿತು. ಡೀಪ್ ಮಿಡ್ ವಿಕೆಟ್ ಕಡೆಗೆ ಬೌಂಡರಿಯೊಂದಿಗೆ ಅವರು ಅದನ್ನು ಅನುಸರಿಸುತ್ತಾರೆ.


21:35 (IST)

ನಾಲ್ಕು! ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಸಮಯಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಅಧಿಕಾರಕ್ಕಾಗಿ ಹೋಗುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ದಪ್ಪ ಒಳಗಿನ ಅಂಚು ಕೇವಲ ಇಂಚುಗಳಷ್ಟು ದೂರ ಹೋದಂತೆ ಬಹುತೇಕ ತಮ್ಮದೇ ಆದ ಸ್ಟಂಪ್‌ಗಳನ್ನು ಕ್ಲಿಪ್ ಮಾಡಿದರು. ಅದೇನೇ ಇದ್ದರೂ, ತಪ್ಪಾದ ಹೊಡೆತವು ಭಾರತಕ್ಕೆ ನಾಲ್ಕು ರನ್ ನೀಡಿತು.

Be the first to comment on "ಭಾರತ ವಿರುದ್ಧ ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್ 1ನೇ T-20I ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು: ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಭಾರತಕ್ಕೆ ಆರು ವಿಕೆಟ್‌ಗಳ ಗೆಲುವು ತಂದುಕೊಟ್ಟರು."

Leave a comment

Your email address will not be published.


*