భారత స్టార్ ఆల్ రౌండర్‌పై కపిల్ దేవ్ భారీ గాయం ప్రకటన

www.indcricketnews.com-indian-cricket-news-10034854

అక్టోబర్-నవంబర్‌లో భారత్‌లో టోర్నీ జరగనున్న నేపథ్యంలో ఈ ఏడాది వన్డే ప్రపంచకప్ షెడ్యూల్‌ను ఐసీసీ మంగళవారం ప్రకటించింది. ఆతిథ్య జట్టు అక్టోబర్ 8న ఆస్ట్రేలియాతో తన ప్రచారాన్ని ప్రారంభించి, సరిగ్గా వారం తర్వాత అహ్మదాబాద్‌లోని ఐకానిక్ నరేంద్ర మోదీ స్టేడియంలో చిరకాల ప్రత్యర్థి పాకిస్థాన్‌తో తలపడనుంది. టోర్నమెంట్‌లో ట్రోఫీ కరువును ముగించాలని భారత్ లక్ష్యంగా పెట్టుకుంది, ఇది 2013 నాటి తన చివరి టైటిల్‌ను  ఛాంపియన్స్ ట్రోఫీని, మహేంద్ర సింగ్ ధోనీ సారథ్యంలో ఎత్తివేసింది.

ఆ జట్టు తన చివరి గెలిచినప్పుడు ధోనీ నాయకత్వంలో ఉంది. ప్రపంచ కప్ కూడా బంగ్లాదేశ్ మరియు శ్రీలంకతో కలిసి భారతదేశం ఎడిషన్‌కు సహ-హోస్ట్‌గా ఉన్నప్పుడు. అయితే, ఈ సంవత్సరం, ఆస్ట్రేలియాతో జరిగిన ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్‌లో భారత్ ఇప్పటికే ఆఖరి ఓటమిని ఎదుర్కొంది మరియు ఈ ఏడాది చివర్లో జరిగే మార్క్యూ టోర్నమెంట్‌కు ముందు గాయం సమస్యలను ఎదుర్కొంటుంది. జట్టు ప్రముఖ ఫాస్ట్ బౌలర్ జస్ప్రీత్ బుమ్రా ఇప్పుడు తొమ్మిది నెలలుగా ఆటకు దూరంగా ఉన్నాడు.

శ్రేయాస్ అయ్యర్ మరియు వికెట్ కీపర్-బ్యాటర్ KL రాహుల్  ODIలలో భారతదేశం యొక్క కీలక మిడిల్-ఆర్డర్ బ్యాటర్లు కూడా గాయపడ్డారు. రిషబ్ పంత్, అదే సమయంలో, గత ఏడాది డిసెంబర్‌లో జరిగిన ఘోర రోడ్డు ప్రమాదం తర్వాత కోలుకుంటున్నందున, టోర్నమెంట్‌కు కూడా దూరమయ్యాడు. గాయం సమస్యల మధ్య, భారత మాజీ కెప్టెన్ కపిల్ దేవ్  తొలిసారి ప్రపంచ కప్‌కు నాయకత్వం వహించాడు. 1983లో విజయం హార్దిక్ పాండ్యా జట్టుకు మరో సంభావ్య గాయం ముప్పును హైలైట్ చేసింది.

ఆల్-రౌండర్ వెన్ను గాయం కారణంగా గత సంవత్సరం ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్‌కి అద్భుతమైన పునరాగమనం చేసాడు, చివరికి భారతదేశం యొక్క తెల్ల జట్టులో తన స్థానాన్ని సుస్థిరం చేసుకున్నాడు. అదే ఏడాది టీ20లో భారత్‌కు నాయకత్వం వహించాడు.అయితే, హార్దిక్ బౌలింగ్ విషయానికి వస్తే విముఖత చూపాడు, తరచుగా అతని కోటా 50 ఓవర్లు మాత్రమే కాకుండా పడిపోతాడు.

గాయాలు ప్రతి అథ్లెట్ జీవితంలో భాగం. పరిస్థితులు మెరుగుపడతాయని నేను ఆశిస్తున్నాను.హల్దిక్ పాండియా అంటే నాకు ఎప్పుడూ భయం, అతను చాలా సులభంగా గాయపడతాడు. ఆటగాళ్లందరూ ఫిట్‌గా మరియు ఆరోగ్యంగా ఉంటే, భారతదేశం కాంపాక్ట్ జట్టుగా ఉంటుంది అని కపిల్ దేవ్ న్యూస్‌తో భారత జట్టులో గాయం సమస్య గురించి అడిగినప్పుడు చెప్పారు. ప్రపంచకప్‌కు ఇంకా నాలుగేళ్ల సమయం ఉంది, కాబట్టి అతను సిద్ధం కావాలి.

Be the first to comment on "భారత స్టార్ ఆల్ రౌండర్‌పై కపిల్ దేవ్ భారీ గాయం ప్రకటన"

Leave a comment

Your email address will not be published.


*