ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ ಅವರ ನಾಲ್ಕು ವಿಕೆಟ್‌ಗಳ ನೆರವಿನಿಂದ ರನ್‌ಗಳಿಂದ SRH ಅನ್ನು ಸೋಲಿಸಿತು

www.indcricketnews.com-indian-cricket-news-10034561
Mohammad Shami of Gujarat Titans celebrates the wicket of Rahul Tripathi of Sunrisers Hyderabad during match 62 of the Tata Indian Premier League between the Gujarat Titans and the Sunrisers Hyderabad held at the Narendra Modi Stadium in Ahmedabad on the 15th May 2023 Photo by: Vipin Pawar/ SPORTZPICS for IPL

ಅಹಮದಾಬಾದ್‌ನ ನರೇಂದ್ರ ಮೋದಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂನಲ್ಲಿ ಸೋಮವಾರ ನಡೆದ ಐಪಿಎಲ್ 2023 ನೇ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಗುಜರಾತ್ ಟೈಟಾನ್ಸ್ ರನ್‌ಗಳಿಂದ ಸನ್‌ರೈಸರ್ಸ್ ಹೈದರಾಬಾದ್ ಅನ್ನು ಸೋಲಿಸಿತು. ಈ ಗೆಲುವು ಅನ್ನು ನಾಕ್ಔಟ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಪ್ಲೇಆಫ್‌ಗೆ ಅರ್ಹತೆ ಪಡೆದ ಮೊದಲ ತಂಡವಾಯಿತು. ರನ್‌ಗಳ ಗುರಿಯನ್ನು ಬೆನ್ನಟ್ಟಿದ ಎಸ್‌ಆರ್‌ಹೆಚ್ ಓವರ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಕ್ಕೆ ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿತು, ಹೆನ್ರಿಚ್ ಕ್ಲಾಸೆನ್ ಅವರ ಎಸೆತಗಳಲ್ಲಿ ರನ್ ಗಳಿಸಿದರು. ಜಿಟಿ ಪರ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ ಮತ್ತು ಮೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ಕ್ರಮವಾಗಿ ನಾಲ್ಕು ವಿಕೆಟ್ ಕಬಳಿಸಿದರು. ಆರಂಭದಲ್ಲಿ, ಶುಭಮನ್ ಗಿಲ್ ಅವರ ಶತಕದ ನೆರವಿನಿಂದ ಜಿಟಿ ಓವರ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ತಲುಪಿತು.

ಜಿಟಿ ಓಪನರ್ ಎಸೆತಗಳಲ್ಲಿ ಬೌಂಡರಿ ಮತ್ತು ಒಂದು ಸಿಕ್ಸರ್‌ನೊಂದಿಗೆ ರನ್ ಗಳಿಸಿದರು. ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಸಾಯಿ ಸುದರ್ಶನ್ ಎಸೆತಗಳಲ್ಲಿ ರನ್‌ಗಳ ಪ್ರಮುಖ ನಾಕ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಆಡಿದರು. ಆರು ಬೌಂಡರಿ ಮತ್ತು ಒಂದು ಸಿಕ್ಸರ್ ಸೇರಿದಂತೆ. ಎಸ್‌ಆರ್‌ಎಚ್‌ನ ಬೌಲಿಂಗ್ ವಿಭಾಗದ ಪರವಾಗಿ, ಭುವನೇಶ್ವರ್ ಕುಮಾರ್ ಐದು ವಿಕೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಪಡೆದರು. ಗೆಲುವಿನೊಂದಿಗೆ, ಅವರು ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಪ್ಲೇಆಫ್‌ಗೆ ಅರ್ಹತೆ ಪಡೆದ ಮೊದಲ ತಂಡವಾಯಿತು. ಸನ್‌ರೈಸರ್ಸ್ ಹೈದರಾಬಾದ್‌ನ ಅಂತಿಮ ಸ್ಕೋರ್ ಮೋಸಗೊಳಿಸಲು ಹೊಗಳುತ್ತದೆ.

ಮೊದಲ ಕೆಲವು ಓವರ್‌ಗಳ ನಂತರ ಅವರು ಎಂದಿಗೂ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಇರಲಿಲ್ಲ. ಸೋಲಿನೊಂದಿಗೆ ಟೂರ್ನಿಯಿಂದಲೂ ಹೊರಬಿದ್ದಿದ್ದಾರೆ. ಆರೆಂಜ್ ಆರ್ಮಿಯಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಪುನರ್ನಿರ್ಮಾಣವನ್ನು ಮಾಡಬೇಕಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಇದು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಜಿಟಿ ಮತ್ತೊಂದು ಪ್ಲೇಆಫ್ ತಲುಪಿದೆ ಮತ್ತು ತಮ್ಮ ಎರಡನೇ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಗೆಲ್ಲುವ ಮೆಚ್ಚಿನವುಗಳಂತೆ ತೋರುತ್ತಿದೆ. ಹೊಸ ಚೆಂಡಿನೊಂದಿಗೆ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಸಂವೇದನಾಶೀಲವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಇಂದು ಕೂಡ ಹಾಗೆಯೇ ಆಗಿದೆ.

ಹಾರ್ದಿಕ್ ಫಾರ್ಮ್‌ಗೆ ಮರಳಿದರೆ ಪ್ಲೇಆಫ್‌ನಲ್ಲಿ ಜಿಟಿಯನ್ನು ಸೋಲಿಸುವುದು ತುಂಬಾ ಕಷ್ಟ. ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ ಇಂದು ಯಾವುದೇ ತಪ್ಪು ಮಾಡಲಾರರು. ಒಂದನ್ನು ತಪ್ಪಾಗಿ ಮಾಡದ ಕ್ಲಾಸೆನ್ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಬ್ಯಾಟ್‌ನ ಕಾಲ್ಬೆರಳ ತುದಿಯನ್ನು ಪಡೆದ ನಂತರ ಔಟಾಗುತ್ತಾನೆ. ಶಮಿಗೆ ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾದ ಸಂಜೆ, ಅವರು ತಮ್ಮ ಆರಂಭಿಕ ಸ್ಫೋಟದಲ್ಲಿ SRH ಅನ್ನು ನಾಶಪಡಿಸಿದರು, ಕ್ಲಾಸೆನ್‌ನಿಂದ ದೂರವಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ವಿಷಯಗಳು ಬಹಳ ಹಿಂದೆಯೇ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದವು. ಹೆನ್ರಿಕ್ ಕ್ಲಾಸೆನ್ ಚೆಂಡನ್ನು ಹೊಡೆದನು, ಅದು ನೆಲಕ್ಕೆ ಹೋದ ನೂರ್ ಅಹ್ಮದ್‌ಗೆ ಹೊಡೆದಿದೆ ಮತ್ತು ವೈದ್ಯಕೀಯ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಬಂದರು.

ಅವನತ್ತ ಒಂದು ನೋಟ. ಕ್ಲಾಸೆನ್ ಈ ಬೆನ್ನಟ್ಟುವಿಕೆಯನ್ನು ಇನ್ನೂ ಬಿಟ್ಟುಕೊಡುತ್ತಿಲ್ಲ. ಇದು ಅವನಿಂದ ಅಸಾಧಾರಣ ನಾಕ್ ಆಗಿದೆ. ಭುವಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದವರೆಗೆ ನಮ್ಮನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿದರೆ, ವಿಷಯಗಳು ಸ್ವಲ್ಪ ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕವಾಗಬಹುದು ಎಂದು ನಮಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ.ಇದು SRH ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಕ್ಷಮಿಸಿ-ಕಾಣುವ ಕಾರ್ಡ್ ಆಗಿ ಹೊರಹೊಮ್ಮುತ್ತಿದೆ. ಕ್ಲಾಸೆನ್ ಒಂದು ತುದಿಯಿಂದ ಏಕಾಂಗಿ ಹೋರಾಟ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಉಳಿದ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್‌ಗಳು ಬಂದು ಹೋಗಿವೆ. ಬ್ಯಾಟರ್‌ಗಳು ಯಾವುದೇ ಪ್ರತಿರೋಧ ತೋರಲಿಲ್ಲ.

Be the first to comment on "ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ ಅವರ ನಾಲ್ಕು ವಿಕೆಟ್‌ಗಳ ನೆರವಿನಿಂದ ರನ್‌ಗಳಿಂದ SRH ಅನ್ನು ಸೋಲಿಸಿತು"

Leave a comment

Your email address will not be published.


*