MI vs RR ಇತಿಹಾಸದಲ್ಲಿ ಹೆಡ್ ಟು ಹೆಡ್ ರೆಕಾರ್ಡ್ ಮತ್ತು 8 ರಲ್ಲಿ 5 ರಿಂದ ಗೆದ್ದಿದೆ

www.indcricketnews.com-indian-cricket-news-10034473
Surya Kumar Yadav of Mumbai Indians plays a shot during match 42 of the Tata Indian Premier League (the 1000th match of the Indian Premier League since its inception in 2008) between the Mumbai Indians and the Rajasthan Royals held at the Wankhede Stadium, Mumbai on the 30th April 2023 Photo by: Vipin Pawar / SPORTZPICS for IPL

ಮಧ್ಯಮ ಕ್ರಮಾಂಕದ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್‌ಮನ್‌ಗಳಾದ ತಿಲಕ್ ವರ್ಮಾ ಔಟಾಗದೆ 29 ಮತ್ತು ಟಿಮ್ ಡೇವಿಡ್ ಸೂರ್ಯಕುಮಾರ್ ಯಾದವ್ ಅವರ ಅರ್ಧಶ ತಕದೊಂದಿಗೆ ಅಜೇಯ 62 ರನ್‌ಗಳ ಜೊತೆಯಾಟವು ಮುಂಬೈ ಇಂಡಿಯನ್ಸ್ ಆರು ವಿಕೆಟ್‌ಗಳಿಂದ ರಾಜಸ್ಥಾನ್ ರಾಯಲ್ಸ್ ಅನ್ನು ಸೋಲಿಸಲು ನೆರ ವಾಯಿತು. ಭಾನುವಾರದ ಇಂಡಿಯನ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ಪಂದ್ಯ.ಜೈಸ್ವಾಲ್ ಎಸೆತಗಳಲ್ಲಿ ರನ್ ಗಳಿಸಿದರು, ಬೌಂಡರಿಗಳು ಮತ್ತು ಎಂಟು ಗರಿಷ್ಠಗ ಳೊಂದಿಗೆ, ಕೇವಲ 62 ಎಸೆತಗಳಲ್ಲಿ ರೇಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಂದರು.

ಸರಿ, ಇದು ತೆರೆ ಬೀಳುವ ಸಮಯ. ಮತ್ತೊಂದು IPL ಡಬಲ್-ಹೆಡರ್‌ಗಾಗಿ ನಾಳೆ ಟ್ಯೂನ್ ಮಾಡಿ. ಅಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ, ಇಲ್ಲಿ ನಮ್ಮೆಲ್ಲರಿಂದ ವಿದಾಯ. ಸೂರ್ಯಕುಮಾರ್ ಯಾದವ್, ಪಂದ್ಯದ ಆಟಗಾರ: ನನಗೆ ಕೊನೆಯವರೆಗೂ ಆಡುವುದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಮುಖ್ಯವಾಗಿತ್ತು, ಆದರೆ ನಂ. 3 ರಲ್ಲಿ ನನ್ನ ಕೆಲಸವೆಂದರೆ ರೋಹಿತ್ ಬಿಟ್ಟುಹೋದ ಆಟವನ್ನು ಮುಂದೆ ಕೊಂಡೊಯ್ಯುವುದು. ಅದೇನೇ ಇದ್ದರೂ, ವಿಷಯಗಳು ನಡೆದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ಸಂತೋಷವಾಗಿದೆ. ಉತ್ತಮ ವಾತಾವರಣವನ್ನು ಹೊಂದಲು ಇದು ಪ್ರಮುಖ ಗೆಲುವು. ಮುಂಬರುವ ಕೆಲವು ಪಂದ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಎದುರು ನೋಡುತ್ ತಿದ್ದೇನೆ.

ನಾನು ಎಲ್ಲಾ ಸ್ಥಾನಗಳಲ್ಲಿ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಆನಂದಿಸಿದ್ದೇನೆ, ಆದರೆ ನಾನು ನಂ. 3 ರಲ್ಲಿ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೇನೆ ಏಕೆಂದರೆ ನಾನು ನನ್ನ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್‌ಗೆ ತಕ್ಕಂತೆ ವೇಗವನ್ನು ನೀಡಬಲ್ಲೆ ಮತ್ತು ಆಟವನ್ನು ಮುಂದಕ್ಕೆ ಕೊಂಡೊಯ್ಯಬಲ್ಲೆ. ನಾನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವವನಾಗಿದ್ದೇನೆ. ಸಾಕಷ್ಟು ಧನಾತ್ಮಕತೆಯನ್ನು ಹರಡುತ್ತದೆ, ಅಭ್ಯಾಸದ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ, ನಾವು ಪರಸ್ಪರರ ಸಹವಾಸವನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ. ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ  ನಾನು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಅದನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೇನೆ, ನಾವು ಹೇಗೆ ಆಡುತ್ತೇವೆ, ಇಂದು ನಿಜವಾದ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವು ಹೊರಹೊಮ್ಮಿತು, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಚೆಂಡಿನೊಂದಿಗೆ. ಅವರು ಒತ್ತಡ ಹೇರುತ್ತಲೇ ಇದ್ದರು.

ನೀವು ವಿಕೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಅದು ಅವರಿಗೆ ಕಷ್ಟಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ, ನಾವು ಇಂದು ಅದನ್ನು ಪರಿಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ. ಕೆಲವು ಬೌಲಿಂಗ್ ಬದಲಾವ ಣೆಗಳನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಮೊದಲೆರಡು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ನಾವು ಆಡಿದ ತಂಡ ಇದಾಗಿದೆ. ನೀವು ಅಂತಹ ಋತುವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವಾಗ, ನಿಮ್ಮ ಸಂಯೋಜನೆಯ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮಗೆ ಖಚಿತವಿಲ್ಲ. ನೀವು ಹಲವಾರು ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ. ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳು ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿವೆ. ಚೆಂಡು ಇಲ್ಲಿ ಹಿಡಿತಕ್ಕೆ ಒಲವು ತೋರುತ್ತದೆ, ಇತರ ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ಪಿಚ್‌ಗಳು ಸಮತಟ್ಟಾ ಗಿರುತ್ತವೆ.

ನಾವು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸಂಯೋಜನೆಯನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ಫೀಲ್ಡ್ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ, ಇದು ಎಂಟು ಪಂದ್ಯಗಳಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ನಾನು ಹೇಳಬಹುದಾದ ಒಂದು ವಿಷಯವೆಂದರೆ, ನಾವು ವಿರೋಧದಿಂದ ಹಾರಾಡಲಿಲ್ಲ, ನಾವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಹತ್ತಿರ ಬಂದಿದ್ದೇವೆ. ನಾವು ಆ ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಗೆದ್ದಿದ್ದರೆ, ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಸ್ವಲ್ಪ ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿರುತ್ತಿತ್ತು. ಹೃತಿಕ್ ಮತ್ತು ಕಾರ್ತಿಕೇಯ ಮೇಲೆ ಈ ಇಬ್ಬರೂ ಧೈರ್ಯಶಾಲಿಗಳು, ಅವರು ಏನಾದರೂ ವಿಶೇಷವಾದದ್ದನ್ನು ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ. ಯಾವುದೇ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಅವರನ್ನು ಬೌಲ್ ಮಾಡುವ ವಿಶ್ವಾಸವನ್ನು ಇದು ನೀಡುತ್ತದೆ.

Be the first to comment on "MI vs RR ಇತಿಹಾಸದಲ್ಲಿ ಹೆಡ್ ಟು ಹೆಡ್ ರೆಕಾರ್ಡ್ ಮತ್ತು 8 ರಲ್ಲಿ 5 ರಿಂದ ಗೆದ್ದಿದೆ"

Leave a comment

Your email address will not be published.


*