లక్నో సూపర్ జెయింట్స్ కోసం కైల్ మేయర్స్ కెఎల్ రాహుల్‌తో కలిసి ఓపెనింగ్ చేయాలని భావిస్తున్నారు

www.indcricketnews.com-indian-cricket-news-10034454

క్వింటన్ డి కాక్ లేకపోవడంతో, వెస్టిండీస్ సౌత్‌పావ్ కైల్ మేయర్స్ లేదా ఆడంబరమైన దీపక్ హుడా ఈ ఐపీఎల్ ఎడిషన్‌లో లక్నో సూపర్ జెయింట్స్ తొలి రెండు మ్యాచ్‌ల సమయంలో కెప్టెన్ కేఎల్ రాహుల్‌తో కలిసి ఇన్నింగ్స్‌ను ప్రారంభించే అవకాశం ఉంది. దక్షిణాఫ్రికా జట్టు మార్చి 31 మరియు ఏప్రిల్ 2న నెదర్లాండ్స్‌తో రెండు ICC ప్రపంచ కప్ క్వాలిఫైయర్ 50-ఓవర్ గేమ్‌లు ఆడుతుండడంతో, వారి అగ్రశ్రేణి ఆటగాళ్ళు ఎవరూ మొదటి రెండు గేమ్‌లలో సంబంధిత IPL జట్లకు అందుబాటులో ఉండరు.అందువల్ల, వారి రెగ్యులర్ ఓపెనర్ డి కాక్‌ను కోల్పోతుంది, అయితే వారి మొదటి మ్యాచ్ ప్రత్యర్థులు ఢిల్లీ క్యాపిటల్స్ అన్రిచ్ నార్ట్జే మరియు లుంగి ఎన్‌గిడి సేవలు లేకుండా ఉంటాయి.

డి కాక్ విషయంలో, కైల్ మేయర్స్ ఉత్తమ ఎంపిక, అతను కూడా ఎడమ- హ్యాండర్ మరియు దగ్గరగా ఉన్న ఒక మంచి స్ట్రైక్ రేట్‌ను కలిగి ఉన్నాడు. ఆదివారం, అతను తన 27 బంతుల్లో-51 సమయంలో దక్షిణాఫ్రికాపై అద్భుతంగా ఆడాడు. కాబట్టి మేయర్స్ మొదటి రెండు గేమ్‌లలో రాహుల్‌తో భాగస్వామిగా ఉండటానికి ఇష్టపడతాడు” అని ఎల్‌ఎస్‌జి క్యాంప్‌లోని పరిణామాలకు గోప్యమైన మూలం అజ్ఞాత పరిస్థితులపై పిటిఐకి తెలిపింది.ఒకవేళ, తమ మిడిల్ ఆర్డర్ లేదా బౌలింగ్ ఆర్సెనల్‌ను ఓవర్సీస్ రిక్రూట్‌లతో పెంచుకోవాలని కోరుకుంటే, ప్రతిభావంతులైన హుడా తన కెప్టెన్‌తో కలిసి కొత్త బంతిని ఎదుర్కొనే సందర్భం ఉంది.

T20 క్రికెట్‌లో ఇన్నింగ్స్‌ను ప్రారంభించిన భారతదేశం కోసం హుడా ఇప్పటికే ఒక సెంచరీని సాధించాడు మరియు అతను తన మెరుగుదల నైపుణ్యంతో పవర్‌ప్లే ఓవర్‌లలో అమలు చేయగలడని చూపించాడు.ప్రస్తుతం యొక్క బలం మరియు కండిషనింగ్ యూనిట్‌తో పునరావాసం పొందుతున్న మొహ్సిన్ ఖాన్, టోర్నమెంట్‌లో కనీసం మొదటి లెగ్‌ని కోల్పోతాడని భావిస్తున్నారు, అయితే అతను రెండవ దశకు అందుబాటులో ఉండవచ్చని టీమ్ థింక్-ట్యాంక్ భావిస్తు న్నాడు. జయదేవ్ ఉనద్కత్, మొహ్సిన్‌కి అత్యంత సన్నిహితుడు, అయితే సౌరాష్ట్ర అనుభవజ్ఞుడు యుపి వ్యక్తి వలె పేస్ లేదా ప్రాణాంతకమైన బ్లాక్‌హోల్ డెలివరీని కలిగి లేడు.

యుధ్వీర్ సింగ్ చరక్ లేదా విదర్భకు చెందిన యష్ ఠాకూర్, వీరిద్దరూ శిక్షణా సెషన్‌లలో ముద్ర వేశారు. జట్టు పరిస్థితి మరియు పిచ్ పరిస్థితులను బట్టి ప్రయత్నిం చవచ్చు. ఐర్లాండ్‌తో బంగ్లాదేశ్ కొనసాగుతున్న సిరీస్ కారణంగా ముస్తాఫిజుర్ రెహమాన్ కూడా అందుబాటులో ఉండనందున మొదటి రెండు గేమ్‌లలో మొత్తం విదేశీ పేస్ యూనిట్.నెదర్లాండ్స్‌తో ఆడేందుకు నార్ట్జే మరియు ఎన్‌గిడి ప్రోటీస్ జట్టులో ఉన్నారు, అయితే కగిసో రబడ కూడా కింగ్స్ ఎలెవన్ పంజాబ్‌కు దూరంగా ఉంటాడు ఎందుకంటే అతను కూడా జాతీయ డ్యూటీలో ఉంటాడు.

Be the first to comment on "లక్నో సూపర్ జెయింట్స్ కోసం కైల్ మేయర్స్ కెఎల్ రాహుల్‌తో కలిసి ఓపెనింగ్ చేయాలని భావిస్తున్నారు"

Leave a comment

Your email address will not be published.


*