ఆస్ట్రేలియాతో మూడో టెస్టుకు ముందు కేఎల్ రాహుల్‌పై భారత మాజీ కోచ్ దారుణమైన తీర్పు ఇచ్చాడు

www.indcricketnews.com-indian-cricket-news-10034299

మాజీ భారత కోచ్ రవిశాస్త్రి స్వదేశీ సిరీస్‌లో వైస్-కెప్టెన్‌ను ఎంపిక చేయాలనే ఆలోచనకు వ్యతిరేకంగా ఉన్నాడు, ఎందుకంటే డిప్యూటీ టీమ్ లీడర్ ఫామ్‌లో లేనప్పుడు ఉత్తమ XI ఎంపికను క్లిష్టతరం చేస్తుంది. ఆస్ట్రేలియాతో జరిగే బోర్డర్ గవాస్కర్ ట్రోఫీలో మిగిలిన రెండు టెస్టుల్లో కేఎల్ రాహుల్ స్థానంలో శుభ్‌మన్ గిల్‌ను ఎంపిక చేయాలని శాస్త్రి సూచించాడు. భారత వైస్ కెప్టెన్ రాహుల్ సుదీర్ఘమైన లీన్ ప్యాచ్ గురించి చాలా చర్చలు జరుగుతున్నాయి. ఫార్మాట్‌లలో అద్భుతంగా రాణిస్తున్నప్పటికీ యువ గిల్ ఎదురుచూడడంతో రాహుల్‌పై ఒత్తిడి పెరుగుతోంది.

నేను అత్యుత్తమ XIతో కలిసి వెళ్లాలనుకుంటున్నాను, ఒకవేళ కెప్టెన్ మైదానాన్ని విడిచిపెట్టవలసి వస్తే, మీరు టోర్నమెంట్‌లో బాధ్యతలు చేపట్టే ఆటగాడిని సున్నా చేస్తారు. సమయం, ఎందుకంటే మీరు సంక్లిష్టతలను సృష్టించాల్సిన అవసరం లేదు.బోర్డర్ గవాస్కర్ ట్రోఫీలో మొదటి రెండు టెస్టులకు వైస్ కెప్టెన్‌గా నియమించబడిన రాహుల్, చివరి రెండు గేమ్‌లకు తన స్థానాన్ని నిలబెట్టుకున్నాడు కానీ ఇకపై రోహిత్ శర్మకు డిప్యూటీ కాదు. నేను ముక్కుసూటిగా మరియు క్రూరంగా ఉంటాను, నేను వైస్-కెప్టెన్‌గా ఉంటాను. ఇంటి పరిస్థితిలో కెప్టెన్.

ఓవర్సీస్, ఇది భిన్నంగా ఉంటుంది.ఇక్కడ, మీకు ప్రైమ్ ఫామ్ కావాలి, మీకు గిల్ లాంటి వ్యక్తి కావాలి. అతను సవాలు చేస్తాడు. అతను ఆ తలుపును పగులగొట్టి పక్కలోకి వెళ్లాలి. ఇప్పుడు, అతను వైస్ కెప్టెన్ కాదు, అది జట్టు మేనేజ్‌మెంట్ అయి ఉండాలి. నిర్ణయం అన్నాడు శాస్త్రి.భారత్‌లో ప్రతిభకు కొరత లేదని, జట్టులో తన స్థానాన్ని నిలబెట్టుకోవడానికి ఆటగాడు నిలకడగా ఉండాల్సిన అవసరం ఉందని భారత మాజీ ఆల్‌రౌండర్ చెప్పాడు.వారు ఫామ్‌ను, అతని మానసిక స్థితిని చూడవలసి ఉంటుంది. అతను అద్భుతమైన ఆటగాడు, కానీ ప్రతిభ అంతంత మాత్రమే. మీరు దానిని ఫలితాలుగా మార్చుకోవాలి మరియు స్థిరంగా ఉండాలి.భారతదేశంలో చాలా ప్రతిభావంతులు తలుపు తట్టారు.

ఫామ్‌తో సతమతమవుతున్న ఆటగాడికి విరామం ప్రపంచానికి మేలు చేస్తుందని అన్నాడు.కొన్నిసార్లు ఆ పరిస్థితుల్లో ఆటగాడికి విరామం చాలా మెరుగ్గా ఉంటుంది, ఎందుకంటే అతను తన ఆటకు దూరంగా ఉండి మరింత బలంగా తిరిగి రాగలడు. KL రాహుల్ తొలగించబడ్డాడు, బలంగా తిరిగి వచ్చాడు. మీరు T20 ఫామ్‌ను టెస్ట్ క్రికెట్‌లోకి తీసుకువెళ్లలేరు. ఫైనల్ విభిన్నమైన బాల్ గేమ్‌గా ఉంటుంది. నాలుగు మ్యాచ్‌ల టెస్ట్ సిరీస్‌లో ఆధిక్యం సాధించిన తర్వాత బోర్డర్ గవాస్కర్ ట్రోఫీని భారత్ నిలబెట్టుకుంది. మరో విజయం ఇంగ్లాండ్‌లో జరిగే WTC ఫైనల్‌లో వారి స్థానాన్ని నిర్ధారిస్తుంది, అక్కడ వారు మళ్లీ ఆస్ట్రేలియాతో తలపడే అవకాశం ఉంది.

Be the first to comment on "ఆస్ట్రేలియాతో మూడో టెస్టుకు ముందు కేఎల్ రాహుల్‌పై భారత మాజీ కోచ్ దారుణమైన తీర్పు ఇచ్చాడు"

Leave a comment

Your email address will not be published.


*