మహిళల ముక్కోణపు సిరీస్‌లో వెస్టిండీస్‌ను అధిగమించేందుకు భారత్ క్లినికల్ ప్రదర్శనను కనబరిచింది

www.indcricketnews.com-indian-cricket-news-10034283

ఇండియా-డబ్ల్యూ వర్సెస్ వెస్టిండీస్-డబ్ల్యూ ముఖ్యాంశాలు భారత మహిళా క్రికెట్ జట్టు 8 వికెట్ల తేడాతో విజయం సాధించింది దీప్తి శర్మ బంతితో మూడుసార్లు కొట్టడంతో భారత్ వెస్టిండీస్‌పై వికెట్ల తేడాతో సునాయాసంగా విజయం సాధించింది. WI వారి ఇన్నింగ్స్‌లో కేవలం 94 పరుగులు మాత్రమే చేయగలిగింది. హేలీ మాథ్యూస్ మినహా WI స్టార్లు ఎవరూ ట్రిక్కిల్ వద్ద పరుగులు చేయడంతో ముందుకు సాగలేదు. హర్మన్‌ప్రీత్ కౌర్ మరియు జెమిమా రోడ్రిగ్స్ బ్యాటింగ్‌తో ఛేజింగ్‌ను 6 ఓవర్లు మిగిలి ఉండగానే లక్ష్యాన్ని చేరుకున్నారు.

దీప్తి శర్మ స్టార్ పెర్‌ఫార్మర్‌గా ఆవిర్భవించింది. భారత్ మహిళల T20 ట్రై-సిరీస్ ఫైనల్‌కు వెస్ట్‌పై ఎనిమిది వికెట్ల తేడాతో ఆధిపత్యం చెలాయించింది. ఈస్ట్ లండన్‌లో సోమవారం జరిగిన మ్యాచ్‌లో ఇండీస్.విజయానికి 95 పరుగుల ఛేదనలో, స్మృతి మంధాన షాట్‌కు ప్రయత్నించడంలో ఆలస్యమైనప్పటికీ, రోడ్రిగ్స్ మూడు బౌండరీలు సాధించి భారత్‌ను ఆరు ఓవర్లలో ఒక వికెట్ నష్టానికి 36 పరుగులకు చేర్చింది.

హార్లీన్ డియోల్ రాణించడంలో విఫలమైంది. మిడ్-ఆఫ్ మరియు షబికా గజ్నబీకి హోల్ అవుట్ చేయబడింది.కెప్టెన్ హర్మన్‌ప్రీత్ తర్వాత రోడ్రిగ్స్‌తో కలిసి నాలుగు బౌండరీలు కొట్టి మిగిలిన పరుగులను నిష్కళంకమైన సులభంగా కొట్టాడు.వీరిద్దరు కేవలం 40 బంతుల్లోనే అజేయంగా పరుగులు జోడించారు. అంతకుముందు, స్పిన్ ద్వయం దీప్తి మరియు రాజేశ్వరి గయాక్వాడ్ విండీస్ బ్యాటర్‌లను ఉక్కిరిబిక్కిరి చేయడంతో స్పిన్ ద్వయం బంతితో చెలరేగడంతో టాస్ గెలిచిన భారత్ బౌలింగ్ నిర్ణయాన్ని సమర్థించుకుంది.

యస్తికా భాటియా చేతిలో స్టంపౌట్ అయిన షబికా గజ్నాబి వెనక్కి నెట్టడానికి ముందు రషాదా విలియమ్స్ , క్యాంప్‌బెల్లె లను తీసివేసి, దీప్తి టాప్ ఆర్డర్‌ను వరుస వికెట్లతో కుప్పకూల్చింది. లెఫ్టార్మ్ స్పిన్నర్ గయాక్వాడ్ కూడా విండీస్ బ్యాటర్లు తమ చేతులను వదులుకోలేక పోవడంతో లైన్ మరియు లెంగ్త్‌కు అతుక్కుపోయారు.10వ ఓవర్‌లో పరిచయమైన పూజా వస్త్రాకర్ ఇన్నింగ్స్ చివరి బంతికి అలీన్‌ ఆఖరి వికెట్‌తో సహా రెండు వికెట్లు పడగొట్టింది.అయితే వెటరన్ పేసర్ శిఖా పాండే తన మూడు ఓవర్లలో పరుగులిచ్చి, రేణుకా సింగ్ తన కోటాలో 4 ఓవర్లకు 22 పరుగులకే వికెట్ లేకుండా పోయింది.

వెస్టిండీస్‌లో హేలీ మాథ్యూస్ ఒక్కడే బ్యాటింగ్ చేశాడు. పోరాడింది కానీ ఆమెకు అవతలి వైపు నుంచి ఎలాంటి మద్దతు లభించలేదు.గజ్నాబి రెండంకెల స్కోరును సాధించాడు, అయితే జైదా జేమ్స్ నుండి రెండు అనూహ్య సిక్సర్లు వెస్టిండీస్‌ను 100 పరుగుల మార్కుకు చేరువగా తీసుకెళ్లాయి.

Be the first to comment on "మహిళల ముక్కోణపు సిరీస్‌లో వెస్టిండీస్‌ను అధిగమించేందుకు భారత్ క్లినికల్ ప్రదర్శనను కనబరిచింది"

Leave a comment

Your email address will not be published.


*