ಅಂತಿಮ ಓವರ್‌ನಲ್ಲಿ ಥ್ರಿಲ್ಲರ್‌ನಲ್ಲಿ ಶ್ರೀಲಂಕಾವನ್ನು 2 ರನ್‌ಗಳಿಂದ ಸೋಲಿಸಲು ನೀಲಿ ಬಣ್ಣದ ಪುರುಷರು ತಮ್ಮ ನರವನ್ನು ಹಿಡಿದಿದ್ದರು

www.indcricketnews.com-indian-cricket-news-10034165
Deepak Hooda of India hitting a four during the first T20I between India and Sri Lanka held at the Wankhede Stadium, Mumbai on the 3rd January 2023 Photo by: Saikat Das / SPORTZPICS for BCCI

ಮಂಗಳವಾರ ಮುಂಬೈನ ವಾಂಖೆಡೆ ಸ್ಟೇಡಿಯಂನಲ್ಲಿ ಭಾರತ ಮತ್ತು ಶ್ರೀಲಂಕಾ ನಡುವಿನ ಮೊದಲ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಷನಲ್ ಸಂಪೂರ್ಣ ಥ್ರಿಲ್ಲರ್ ಆಗಿ ಹೊರಹೊಮ್ಮಿತು, ಅಲ್ಲಿ ಆತಿಥೇಯರು ಪ್ರವಾಸಿಗರನ್ನು ಎರಡು ರನ್‌ಗಳಿಂದ ಸೋಲಿಸಿದರು. 2022 ರಲ್ಲಿ ಐರ್ಲೆಂಡ್ ಮತ್ತು ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ ವಿರುದ್ಧದ ದ್ವಿಪಕ್ಷೀಯ T20I ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಭಾರತದ ನಾಯಕತ್ವದ ನಂತರ, ಹಾರ್ದಿಕ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ಶ್ರೀಲಂಕಾ ವಿರುದ್ಧದ ಮೂರು ಪಂದ್ಯಗಳ T20I ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಮೆನ್ ಇನ್ ಬ್ಲೂ ತಂಡದ ನಾಯಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ.ಮಂಗಳವಾರ, ಜನವರಿ 3 ರಂದು ನಡೆದ ಮೊದಲ T20I ನಲ್ಲಿ, ಮುಂಬೈನ ವಾಂಖೆಡೆ ಸ್ಟೇಡಿಯಂನಲ್ಲಿ ಭಾರತವು 2 ರನ್ಗಳ ಗೆಲುವಿಗೆ ಓಡಿಹೋದಾಗ ಹಾರ್ದಿಕ್ ನಿರಾಶೆಗೊಳಿಸಲಿಲ್ಲ.

ಆತಿಥೇಯರು ಸಹ ನಿರ್ಣಾಯಕ ಮುನ್ನಡೆ ಸಾಧಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಶ್ರೀಲಂಕಾ ವಿರುದ್ಧ ಸತತವಾಗಿ ತಮ್ಮ ನೇ T20I ಅನ್ನು ಸ್ವದೇಶದಲ್ಲಿ ಗೆದ್ದರು. ರನ್ ಬೆನ್ನಟ್ಟಿದ ದ್ವೀಪದವರು ಆಟದ ಉದ್ದಕ್ಕೂ ಸಣ್ಣ ಪಾಲುದಾರಿಕೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು ಆದರೆ ನಿಯಮಿತ ಮಧ್ಯಂತರಗಳಲ್ಲಿ ವಿಕೆಟ್ಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದರು. ನಾಯಕ ದಸುನ್ ಶನಕ ಶ್ರೀಲಂಕಾವನ್ನು ಆಟದಲ್ಲಿ ಉಳಿಸಿಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ಅವರ ಎಸೆತಗಳಲ್ಲಿ ಮೂರು ಬೌಂಡರಿಗಳು ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಿಕ್ಸರ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ರನ್ ಗಳಿಸುವ ಮೂಲಕ ಕಠಿಣ ಹೋರಾಟ ನಡೆಸಿದರು, ಆದರೆ ಲಂಕಾದವರು ಔಟಾದ ಕೂಡಲೇ ಆವೇಗವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡರು. ಚೊಚ್ಚಲ ಆಟಗಾರ ಶಿವಂ ಮಾವಿ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಸ್ಮರಣೀಯ ಆಟವಾಡಿದರು.

ಬಲಗೈ ವೇಗಿಯಾಗಿ ಚೆಂಡು ತನ್ನ 4 ಓವರ್‌ಗಳ ಕೋಟಾದಲ್ಲಿ ಕೇವಲ 22 ರನ್‌ಗಳನ್ನು ನೀಡುವಾಗ ನಾಲ್ಕು ವಿಕೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಪಡೆದರು. ಆಟವು ತಂತಿಗೆ ಹೋಯಿತು, ಅಲ್ಲಿ ಭಾರತವು ಕೊನೆಯ ಬಾಲ್-ಥ್ರಿಲ್ಲರ್ ಅನ್ನು ಗೆಲ್ಲುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಯಿತು. ಇದಕ್ಕೂ ಮೊದಲು, ದೀಪಕ್ ಹೂಡಾ ಮತ್ತು ಅಕ್ಷರ್ ಪಟೇಲ್ ಆತಿಥೇಯರನ್ನು ಮರಳಿ ಕರೆತರುವ ಮೊದಲು ಮೆನ್ ಇನ್ ಬ್ಲೂ ರನ್‌ಗಳ ಒಳಗೆ ತಮ್ಮ ಐದು ವಿಕೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡ ನಂತರ ಚಿಂತೆಯ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿತ್ತು. ಸರಿಯಾದ ಟ್ರ್ಯಾಕ್.ಇವರಿಬ್ಬರು ಆರನೇ ವಿಕೆಟ್‌ಗೆ ಅಜೇಯ 68 ರನ್‌ಗಳ ಜೊತೆಯಾಟವನ್ನು ನಡೆಸಿ ಓವರ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಕ್ಕೆ ತಮ್ಮ ತಂಡವನ್ನು ಕೊಂಡೊಯ್ದರು. ಹೂಡಾ ಎಸೆತಗಳಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕು ಸಿಕ್ಸರ್‌ಗಳು ಸೇರಿದಂತೆ ಐದು ಬೌಂಡರಿಗಳ ಸಹಾಯದಿಂದ ಅಜೇಯ ರನ್ ಗಳಿಸಿದರು, ಅಕ್ಷರ್ ಅಜೇಯರಾಗಿ ಉಳಿದರು.

ಎಸೆತಗಳಲ್ಲಿ ಮೂರು ಬೌಂಡರಿ ಮತ್ತು ಗರಿಷ್ಠ ಸೇರಿದಂತೆ ರನ್ ಗಳಿಸಿದರು.ಹೂಡಾ ಮತ್ತು ಅಕ್ಸರ್ ಹೊರತಾಗಿ, ಆರಂಭಿಕ ಇಶಾನ್ ಕಿಶನ್ ಮತ್ತು ನಾಯಕ ಹಾರ್ದಿಕ್ ಪಾಂಡ್ಯ ಕ್ರಮವಾಗಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಮುಖ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ನೀಡಿದರು. ಪ್ರವಾಸಿಗರಿಗೆ, ವನಿಂದು ಹಸರಂಗ ಅವರು ತಮ್ಮ 4 ಓವರ್‌ಗಳ ಕೋಟಾದಲ್ಲಿ ರನ್‌ಗಳನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಕೊಟ್ಟು ಕಿಶನ್‌ನ ನೆತ್ತಿಯನ್ನು ಎತ್ತಿಕೊಂಡು ಕಡಿಮೆ ದುಬಾರಿ ಬೌಲರ್ ಆಗಿದ್ದರು.ಈ ವರ್ಷದ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿರುವ ಐಪಿಎಲ್‌ನ ಮುಂಬರುವ ಆವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಗುಜರಾತ್ ಟೈಟಾನ್ಸ್‌ಗಾಗಿ ಮಾವಿ ಹಾರ್ದಿಕ್ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ವ್ಯಾಪಾರವನ್ನು ನಡೆಸಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

Be the first to comment on "ಅಂತಿಮ ಓವರ್‌ನಲ್ಲಿ ಥ್ರಿಲ್ಲರ್‌ನಲ್ಲಿ ಶ್ರೀಲಂಕಾವನ್ನು 2 ರನ್‌ಗಳಿಂದ ಸೋಲಿಸಲು ನೀಲಿ ಬಣ್ಣದ ಪುರುಷರು ತಮ್ಮ ನರವನ್ನು ಹಿಡಿದಿದ್ದರು"

Leave a comment

Your email address will not be published.


*