ఆస్ట్రేలియాతో జరిగిన చివరి టీ20 మ్యాచ్‌లో భారత మహిళలు 54 పరుగుల తేడాతో ఓడిపోయారు

www.indcricketnews.com-indian-cricket-news-10034159
Deepti Sharma of India celebrating the wicket of Phoebe Litchfield of Australia during the 5th T20i between India Women and Australia Women held at the Brabourne - CCI Stadium, Mumbai on the 20th December 2022. Photo by: Saikat Das / SPORTZPICS for BCCI

డిఫెండింగ్ T20 ఛాంపియన్ ఆస్ట్రేలియా మహిళలు ఐదు మ్యాచ్‌ల సిరీస్‌లో భారత్‌ను ఓడించడంతో ఫార్మాట్‌లో తమ ఆధిపత్యాన్ని ప్రదర్శించారు. సిరీస్‌లోని ఐదవ మరియు చివరి T20Iలో, రెగ్యులర్ కెప్టెన్, అలిస్సా హీలీ లేకపోవడంతో, తహ్లియా మెక్‌గ్రాత్ ముందంజలో ఉన్నారు. వైపు కానీ జట్టు చక్రంలా మాజీ తప్పిన. మంగళవారం డిసెంబర్ 20 బ్రబౌర్న్ స్టేడియంలో జరిగిన మ్యాచ్‌లో సందర్శకులు మూడు విభాగాల్లోనూ ఆతిథ్య జట్టును అధిగమించి 54 పరుగుల భారీ తేడాతో విజయం సాధించారు.

5వ టీ20లో భారత మహిళలు మునిగిపోయారు ఓదార్పు విజయాన్ని పొందాలనే ఆశతో విమెన్ ఇన్ బ్లూ పరుగుల లక్ష్యాన్ని ఛేదించింది, అయితే బ్యాటర్లు సమిష్టి కృషిని చేయడంలో విఫలమయ్యారు. దీంతో సదరన్ స్టార్స్ నిర్ణీత 20 ఓవర్లలో ఆతిథ్య జట్టును పరుగులకు ఆలౌట్ చేసింది.దీప్తి శర్మ సాయంత్రం హీథర్ గ్రాహం యొక్క నాల్గవ బాధితురాలిగా అవతరించడంతో ఇన్నింగ్స్ చివరి బంతికి ఇన్నింగ్స్‌లో పదో వికెట్ కోల్పోయింది.

గ్రాహం తన నాలుగు ఓవర్లలో 8 వికెట్లకు 4 పరుగులతో తిరిగి వచ్చాడు.భారతదేశం కోసం, ఆల్-రౌండర్ దీప్తి మరియు 1/46 ఆటలో అత్యుత్తమ ప్రదర్శన కనబరిచింది, కానీ ఆమె ఒంటరిగా తన జట్టును గెలిపించలేకపోయింది మరియు ఇతర ఎండ్‌లోని సీనియర్ ఆటగాళ్ల నుండి పెద్దగా మద్దతు పొందలేదు.కెప్టెన్ హర్మన్‌ప్రీత్ కౌర్ , ఆమె డిప్యూటీ స్మృతి మంధాన భారీ పరుగుల వేటలో తమ ప్రతిష్టను నిలబెట్టుకోవడంలో విఫలమయ్యారు. మధ్యలో మిగిలిన బ్యాటర్లు అనుభవం లేనివారు ఆసీస్ నుండి నాణ్యమైన బౌలింగ్ ప్రయత్నానికి వ్యతిరేకంగా చనిపోయారు.

ఆష్లీ గార్డనర్ సంచలనాత్మక 32 బంతుల్లో చేసి, తర్వాత ఆమె పూర్తి కోటా 4 ఓవర్ల నుండి రెండు వికెట్లు తీశారు. ప్లేయర్ ఆఫ్ ది మ్యాచ్ అవార్డు లభించింది. న్యూ సౌత్ వేల్స్‌కు చెందిన 25 ఏళ్ల స్పిన్-బౌలింగ్ ఆల్-రౌండర్ కూడా అన్ని గేమ్‌లలో తన దోపిడీకి ప్లేయర్ ఆఫ్ ది సిరీస్‌గా ఎంపికైంది.అవార్డులను గెలుచుకున్న తర్వాత, గార్డనర్ ఇలా అన్నాడు, “నేను నా క్రికెట్‌ను ఆస్వాదిస్తున్నాను మరియు మైదానంలో ప్రయోజనాలను పొందుతున్నాను. గ్రేస్ వంటి వారితో బ్యాటింగ్ చేయడం చాలా సులభం, నా ఒత్తిడిని తగ్గిస్తుంది.

ఆమె పెద్ద హిట్టర్, ఆమె చాలా మాట్లాడుతుంది. కానీ ఆమె దానిని సమర్థిస్తుంది. ఇది రోజుపై ఆధారపడి ఉంటుందని నేను అనుకుంటున్నాను, కొన్ని రోజులు నేను ఎక్కువ బౌలర్‌ని, మరియు కొన్నిసార్లు నేను ఎక్కువ బ్యాటర్‌ని. ఈ రోజు వంటి రోజుల్లో, మీరు రెండింటినీ పూర్తి చేస్తారు. రేంజ్ హిట్టింగ్ కొన్నిసార్లు అద్భుతంగా ఉంటుంది, కానీ నేను దీన్ని ఎక్కువగా చేయకూడదని ప్రయత్నిస్తాను ఎందుకంటే నేను కొన్నిసార్లు నా ఆకృతిని కోల్పోతాను.”

Be the first to comment on "ఆస్ట్రేలియాతో జరిగిన చివరి టీ20 మ్యాచ్‌లో భారత మహిళలు 54 పరుగుల తేడాతో ఓడిపోయారు"

Leave a comment

Your email address will not be published.


*