అక్షర్ పటేల్, కుల్దీప్ యాదవ్ లు బంగ్లాదేశ్‌పై భారత్ విజయం సాధించారు

www.indcricketnews.com-indian-cricket-news-10034148

గురువారం మీర్పూర్‌లో ప్రారంభమయ్యే రెండవ మ్యాచ్ కేక్‌వాక్ కాదు, ప్రత్యేకించి వేదికపై అతిధేయల ఇటీవలి ట్రాక్ రికార్డ్‌ను బట్టి, బంగ్లాదేశ్‌లో ఇది ఎలా అత్యంత సవాలుగా ఉన్న వేదికగా మిగిలిపోయింది, దాని మందగమనం మరియు అది తీసుకునే మలుపుకు ధన్యవాదాలు. భారత్ మళ్లీ మీర్‌పూర్‌కు వెళ్లడంతో అంతా చెప్పబడింది మరియు పూర్తయింది పర్యటనలో అంతకుముందు వారు రెండు కోల్పోయిన వేదిక వారు ఆత్మవిశ్వాసంతో దూసుకుపోతారు. ఇది లాంగ్ షాట్‌గా మిగిలిపోయినప్పటికీ, కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ లభ్యతపై ఒక రెండు రోజుల్లో కాల్ తెలుస్తుందని స్టాండ్-ఇన్ కెప్టెన్ రాహుల్ వెల్లడించాడు.

 ప్రస్తుతానికి, వారి జట్టు మసాజర్‌లు ఆదివారం అత్యంత రద్దీగా ఉంటారు. అర్జెంటీనా వర్సెస్ ఫ్రాన్స్ వరల్డ్ కప్ ఫైనల్‌ను వీక్షించడానికి కలిసి. నాల్గవ ఇన్నింగ్స్‌లో ఓవర్లు పంపిన భుజాలకు మసాజ్ చేయాల్సిన అవసరం ఉన్న వారిలో కొందరు బౌలింగ్ గ్రూపులో ఖచ్చితంగా ఉంటారు. ఇటీవలి కాలంలో ఎక్కువగా వైట్‌బాల్ క్రికెట్ మాత్రమే ఆడిన జట్టుకు, ఈ విజయం ప్రత్యర్థిని విడిచిపెట్టినప్పటికీ, మొదటి రోజు ఉదయం కొంచెం తడబడిన తర్వాత వచ్చినప్పటికీ, బ్యాట్ మరియు బాల్‌తో తిరిగి పుంజుకున్న తీరుతో ఈ విజయం కాస్త ప్రత్యేకంగా అనిపిస్తుంది.టెస్ట్ క్రికెట్ అనేది ఆ పెద్ద క్షణాలను స్వాధీనం చేసుకోవడం, మరియు అది ఆటగాళ్లకు కండర స్మృతిలో ఉండాలి అయినప్పటికీ, లైన్‌ను దాటడం నిజంగా ప్రత్యేకమైనది, ప్రత్యేకించి వారు జూలై నుండి తమ మొదటి టెస్ట్ ఆడుతున్నారు.

పరుగుల విజయ మార్జిన్ చాలా పెద్దది, కానీ దాని కోసం భారతదేశం ఎంత పోరాడవలసి వచ్చిందో అది చెప్పదు, ముఖ్యంగా 4వ రోజు పిచ్ చదునుగా ఉన్నప్పుడు. రెండో ఇన్నింగ్స్‌లో బంగ్లాదేశ్‌ 10 వికెట్లు తీయడంలో భారత్‌ ఎంత ఓపికగా ఉండాల్సి వచ్చిందన్న ప్రశ్నకు రాహుల్‌ సమాధానమిస్తూ ‘అదే టెస్టు క్రికెట్‌. నువ్వు ఎప్పటికీ సులువుగా ఉండే విజయాన్ని పొందలేవు. అది మాకు తెలుసు. మేము దానిని బాగా చేసాము మరియు అది సంతోషాన్నిస్తుంది, అని రాహుల్ జోడించారు.

టేకావేల పరంగా, ముఖ్యంగా ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్‌లో భారతదేశం యొక్క అవకాశాలకు సంబంధించి, కుల్దీప్ యాదవ్, అక్షర్ పటేల్ మరియు శుభ్‌మాన్ గిల్‌ల ప్రదర్శనలు సంతోషాన్ని కలిగిస్తాయి. జట్టు నిర్వహణ. తొలి ఇన్నింగ్స్‌లో కుల్‌దీప్‌ స్పెల్‌తో భారత్‌ ఓవర్లలో బంగ్లాదేశ్‌ను ఆలౌట్‌ చేయగా, రెండో ఇన్నింగ్స్‌లో బ్యాటింగ్‌ యూనిట్‌ చూపిన దూకుడు, ముఖ్యంగా గిల్‌, ఛెతేశ్వర్‌ పుజారా 10 వికెట్లు తీయడానికి తగినంత సమయాన్ని అనుమతించడం వల్ల కీలకంగా మారింది.తొలి ఇన్నింగ్స్‌లో కుల్దీప్ ఐదు వికెట్ల గురించి రాహుల్ మాట్లాడుతూ “టెస్ట్‌లో మాకు ఇది చాలా సమయం ఇచ్చింది.

1 Comment on "అక్షర్ పటేల్, కుల్దీప్ యాదవ్ లు బంగ్లాదేశ్‌పై భారత్ విజయం సాధించారు"

  1. Reading your article helped me a lot and I agree with you. But I still have some doubts, can you clarify for me? I’ll keep an eye out for your answers.

Leave a comment

Your email address will not be published.


*