వికెట్ల తేడాతో అఫ్ఘనిస్థాన్ పై వెస్టిండీస్ విజయం

మూడో వన్డే ఇంటర్నేషనల్‌లో సోమవారం వెస్టిండీస్ ఐదు వికెట్ల తేడాతో అఫ్ఘనిస్థాన్‌ను ఓడించి ఓపెనింగ్ బ్యాట్స్‌మన్ షాయ్ హోప్ అజేయంగా సెంచరీ సాధించాడు. హోప్ 109 పరుగులు చేశాడు మరియు లక్నోలో ఎనిమిది బంతులతో వెస్టిండీస్ 250 పరుగుల చేజింగ్ను 250 బంతుల్లో ఎంకరేజ్ చేయడానికి రోస్టన్ చేజ్, 42 నాటౌట్తో 71 పరుగులతో అజేయంగా నిలిచాడు. వికెట్ కీపర్-బ్యాట్స్ మాన్ తన ఏడవ వన్డే సెంచరీని వెస్టిండీస్గా పూర్తి చేశాడు, కొత్త పరిమిత ఓవర్ల కెప్టెన్ కీరోన్ పొలార్డ్ ఆధ్వర్యంలో, 2014 నుండి వారి మొదటి వన్డే వైట్వాష్ను నమోదు చేశాడు.”మేము ఆటగాళ్ళ కోసం ఒక మిషన్ మరియు నిర్దిష్ట పాత్రలతో ఇక్కడకు వచ్చాము, మరియు ఆటగాళ్లందరూ క్రెడిట్కు అర్హులు” అని పొలార్డ్ అన్నాడు. “గెలవడం ఒక అలవాటు, మరియు జట్టుగా మనం చేయాలనుకునేది ఒక ప్రక్రియ, మరియు ఇది మేము కొంత కాలంలో మెరుగుపరచాల్సిన విషయం.

“మనలో ఆ రకమైన విషం ఉందని చూపించడానికి ఇది మాకు ఒక అవకాశం. మేము ఒక జట్టుగా ర్యాలీ చేయవలసి ఉందని మాకు తెలుసు, మరియు మేము 50 ఓవర్లు బ్యాటింగ్ చేయగలమని నిరూపించాము. పేస్‌మ్యాన్ కీమో పాల్ ఈ విజయంలో కీలక పాత్ర పోషించాడు, ఆఫ్ఘనిస్తాన్ 249లో ఏడు వికెట్లకు 3-44 పరుగులు చేశాడు. ఆఫ్ఘనిస్తాన్ టీనేజ్ స్పిన్నర్ ముజీబ్ ఉర్ రెహ్మాన్ రెండు వికెట్లు పడగొట్టి వెస్టిండీస్‌ను రెండు వికెట్లకు నాలుగుకు తగ్గించాడు, కాని చేజ్‌ను ట్రాక్‌లో ఉంచడానికి హోప్ గట్టిగా నిలబడ్డాడు. అజేయంగా 77 పరుగులతో ఓపెనింగ్ విజయంలో నటించిన హోప్, ఈ సిరీస్‌లో 229 పరుగులతో టాప్ స్కోరర్‌గా నిలిచాడు. మ్యాన్ ఆఫ్ ది మ్యాచ్ హోప్ 39 పరుగులు చేసిన తొలి బ్రాండన్ కింగ్ మరియు 32 పరుగులు చేసిన పొలార్డ్ నుండి మద్దతు లభించింది.  చేజ్ తన 145 పరుగుల కోసం మూడు మ్యాచ్‌లలో అత్యధిక 94 మరియు అతని ఆఫ్-స్పిన్‌తో ఆరు వికెట్లతో సహా మ్యాన్ ఆఫ్ ది సిరీస్‌గా ఎంపికయ్యాడు. అస్గర్ అఫ్ఘాన్ మరియు మొహమ్మద్ నబీల మధ్య 127 పరుగుల భాగస్వామ్యం మొదట బ్యాటింగ్‌కు ఆహ్వానించబడిన తరువాత ఆఫ్ఘనిస్తాన్‌కు 118-5తో ప్రమాదకర మొత్తాన్ని ఇచ్చింది. వెస్టిండీస్ బౌలింగ్‌ను అడ్డుకోవటానికి ఆఫ్ఘన్ 85 బంతుల్లో 86 పరుగులు చేయగా, నబీ 50 పరుగులతో అజేయంగా నిలిచాడు.

Be the first to comment on "వికెట్ల తేడాతో అఫ్ఘనిస్థాన్ పై వెస్టిండీస్ విజయం"

Leave a comment

Your email address will not be published.


*