ಭಾರತ ವಿರುದ್ಧ ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ 2ನೇ T-20I

ಭಾರತ ವಿರುದ್ಧ ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ 2ನೇ T-20 ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್ ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ನೇತೃತ್ವದ ತಂಡವು ಸರಣಿ ಓಪನರ್‌ನಲ್ಲಿ ನಿರಾಶಾದಾಯಕ ಸೋಲಿನ ನಂತರ ರಾಜ್‌ಕೋಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಸರಣಿಯನ್ನು ನೆಲಸಮಗೊಳಿಸುವ ಭರವಸೆಯಲ್ಲಿದೆ.
ರಾಜ್‌ಕೋಟ್‌ನ ಸೌರಾಷ್ಟ್ರ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಸೋಸಿಯೇಶನ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಗುರುವಾರ ನಡೆದ ಎರಡನೇ T-20 ಯಲ್ಲಿ ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ 20 ಓವರ್‌ಗಳಲ್ಲಿ 153/6 ರನ್ಗಳಿಸಿದೆ. ನವದೆಹಲಿಯಲ್ಲಿನ ನಷ್ಟಕ್ಕೆ ಪ್ರತೀಕಾರ ತೀರಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಆಶಯದೊಂದಿಗೆ, ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶದ ಮತ್ತೊಂದು ಗೆಲುವು ಭಾರತಕ್ಕೆ ತಿಳಿಯಲಿದೆ ಎಂದರೆ ಸರಣಿಯು ಅವರ ಕೈಯಿಂದ ಹೊರಹೋಗುತ್ತದೆ. ತಮ್ಮ ಆರಂಭಿಕರಿಂದ ಉಗ್ರ ಆರಂಭದ ನಂತರ ಯುಜ್ವೇಂದ್ರ ಚಾಹಲ್ ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶದ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಘಟಕದ ಬೆನ್ನೆಲುಬನ್ನು ಮುರಿದರು.
ದೆಹಲಿಯಲ್ಲಿ, T-20Iಗಳಲ್ಲಿ ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶವು ಭಾರತವನ್ನು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಗೆದ್ದ, ಭಾರತವು ಬ್ಯಾಟ್ನೊಂದಿಗೆ ಅಸಹ್ಯ ಮನೋಭಾವವನ್ನು ತೋರಿಸಿತು. 32 ವರ್ಷದ ನಾಯಕ ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಶಿಖರ್ ಧವನ್ ಮತ್ತು ಕೆ.ಎಲ್. ರಾಹುಲ್ ಗುರುವಾರ ವೇಗವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದ್ದರೆ, ಯುಜ್ವೇಂದ್ರ ಚಾಹಲ್ ಅವರನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಬೌಲರ್‌ಗಳು ಕೂಡ ಹೆಜ್ಜೆ ಹಾಕಬೇಕಾಗಿದೆ.
21:09 (IST)
07 ನವೆಂಬರ್ 2019
ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ಮತ್ತು ಶಿಖರ್ ಧವನ್ ಭಾರತಕ್ಕೆ ತೆರೆದುಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ಮುಸ್ತಾಫಿಜುರ್ ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶದ ದಾಳಿಯನ್ನು ತೆರೆಯಲಿದ್ದು, ಧವನ್ ದಕ್ಷಿಣಪಾವಕ್ಕೆ ಸತತ ಗಡಿರೇಖೆಯಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. 1 ಓವರ್ ನಂತರ IND- 11/0.
 
 
 
 
 
 
 
19:56 (IST)
07 ನವೆಂಬರ್ 2019
ಭಾರತವು ದಿನದ 2ನೇ ವಿಕೆಟ್ ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ಮತ್ತು ಇದು ಸೆಟ್ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ಮನ್ ನೈಮ್ ಬೀಳುತ್ತದೆ. ಅವರು ದೊಡ್ಡ ಹೊಡೆತಕ್ಕೆ ಹೋದರು ಆದರೆ ಶ್ರೇಯಸ್ ಅಯ್ಯರ್ ಅವರ ಕೈಗಳನ್ನು ಆಳದಲ್ಲಿ ಕಂಡುಕೊಂಡರು. ಸುಂದರ್ ತಮ್ಮ ಕೊನೆಯ ಓವರ್‌ನಲ್ಲಿ ವಿಕೆಟ್ ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಅವನು ಬೀರುತ್ತಿದ್ದ ಒತ್ತಡ ಯಾವಾಗಲೂ ಹೇಳಲು ಹೊರಟಿತ್ತು. ಅವರು 4 ಓವರ್‌ಗಳಿಂದ 1/25ರ ಅದ್ಭುತ ಅಂಕಿಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದರು. ಮುಶ್ಫಿಕುರ್ ರಹೀಂ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಸೌಮ್ಯಾ ಸರ್ಕಾರ್ ಜೊತೆ ಸೇರುತ್ತಾನೆ. ಈ ಇಬ್ಬರು ಈಗ ಇಬ್ಬರು ಆರಂಭಿಕ ಆಟಗಾರರು ನೀಡಿದ ಪ್ರಾರಂಭವನ್ನು ಲಾಭ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ನೋಡುತ್ತಾರೆ. 11 ಓವರ್‌ಗಳ ನಂತರ ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ 86/2
 ರೋಹಿತ್ ಮೆನ್ ಇನ್ ಬ್ಲೂ ಅನ್ನು ಮೈದಾನಕ್ಕೆ ಕರೆದೊಯ್ಯುವುದರಿಂದ ನಾವೆಲ್ಲರೂ 2ನೇ T-20I ಆರಂಭಕ್ಕೆ ಸಜ್ಜಾಗಿದ್ದೇವೆ. ಲಿಟಾನ್ ದಾಸ್ ಮತ್ತು ಮೊಹಮ್ಮದ್ ನೈಮ್ ಇಬ್ಬರು ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶಕ್ಕೆ ಕಾಲಿಡುತ್ತಾರೆ. ದೀಪಕ್ ಚಹರ್ ದಿನದ ಮೊದಲ ಓವರ್ ಬೌಲ್ ಮಾಡಲಿದ್ದಾರೆ. ಆರಂಭಕ್ಕೆ ಸಜ್ಜಾಗಿದ್ದೇವೆ. ರಾಜ್‌ಕೋಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಕುಕೀ ಯಾವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಕುಸಿಯುತ್ತದೆ? ಲಿಟಾನ್ ದಾಸ್ ಮತ್ತು ಮೊಹಮ್ಮದ್ ನೈಮ್ ಇಬ್ಬರು ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶಕ್ಕೆ ಕಾಲಿಡುತ್ತಾರೆ. ದೀಪಕ್ ಚಹರ್ ದಿನದ ಮೊದಲ ಓವರ್ ಬೌಲ್ ಮಾಡಲಿದ್ದಾರೆ.

Be the first to comment on "ಭಾರತ ವಿರುದ್ಧ ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ 2ನೇ T-20I"

Leave a comment

Your email address will not be published.


*