ಕೋಲ್ಕತ್ತಾದಲ್ಲಿ ಡೇ-ನೈಟ್ ಟೆಸ್ಟ್ ಆಡಲು ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ ಒಪ್ಪಿದೆ

ಮುಂಬರುವ ಸರಣಿಯ ಕೋಲ್ಕತಾ ಟೆಸ್ಟ್ಅನ್ನು ಡೇ-ನೈಟ್ ಆಟವಾಗಿ ಆಡುವ ಬಿಸಿಸಿಐ ಕೋರಿಕೆಯನ್ನು ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಮಂಡಳಿ ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡಿದೆ. ಈಡನ್ ಗಾರ್ಡನ್ಸ್ ಗುಲಾಬಿ-ಚೆಂಡು ಟೆಸ್ಟ್ ಆತಿಥ್ಯವಹಿಸಿದ ಮೊದಲ ಭಾರತೀಯ ಸ್ಥಳವಾಗಿದೆ.

ಬಿಸಿಸಿಐ, ಹೊಸ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಸೌರವ್ ಗಂಗೂಲಿ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ, ಮುಂಬರುವ ಎರಡು ಟೆಸ್ಟ್ ಸರಣಿಯ ಎರಡನೇ ಟೆಸ್ಟ್ ಗುಲಾಬಿ-ಚೆಂಡು ಎಂದು ಪ್ರಸ್ತಾಪಿಸಿ, ಭಾರತದ ನಾಯಕ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಕೂಡ ಒಪ್ಪಂದದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ0ದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಆಟಗಾರರು ಮತ್ತು ತಂಡದ ನಿರ್ವಹಣೆಯಿಂದ ಧೃಡೀಕರಣವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಕಾಯುತ್ತಿರುವ ಬಿಸಿಬಿ ಆಹ್ವಾನದ ಮೇರೆಗೆ ತಮ್ಮ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ಕಾಯ್ದಿರಿಸಿದೆ.


“ಇದು ಭಾರತೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್ನಲ್ಲೊಂದು ವಿಶೇಷತೆಯ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಗಂಗೂಲಿ ಹೇಳಿದರು. “ಹೊಸದಾಗಿ ಚುನಾಯಿತರಾದ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಮತ್ತು ಅಪೆಕ್ಸ್ ಕೌನ್ಸಿಲ್ ಸದಸ್ಯರು ಭಾರತೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟನ್ನು ಮುಂದೆ ಕೊಂಡೊಯ್ಯುವುದು ಆದ್ಯತೆಯಾಗಿದೆ. ನನಗೆ, ಭಾರತದ ಮಾಜಿ ಕ್ಯಾಪ್ಟನಾಗಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಸ್ತುತ ಬಿಸಿಸಿಐ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ, ಟೆಸ್ಟ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅತ್ಯಂತ ಆದ್ಯತೆಯಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ನಾವು ಬಿಸಿಸಿಐನಲ್ಲಿ ಹೊರಡುತ್ತೇವೆ. ಈ ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಯಾವುದೇ ಕಲ್ಲು ಹಾಕಿಲ್ಲ.


“ನಮ್ಮ ಈ ಪ್ರಯತ್ನದಲ್ಲಿ, ಡೇ-ನೈಟ್ ಟೆಸ್ಟ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಹೆಜ್ಜೆಯಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಇದು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರನ್ನು ಕ್ರೀಡಾಂಗಣಗಳಿಗೆ ಮತ್ತು ಇಡೀ ಚಿಕ್ಕ ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಕ್ರೀಡೆಗೆ ಕರೆತರುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಾವು ನಂಬುತ್ತೇವೆ. ಈಡನ್ ಗಾರ್ಡನ್ಸ್ ಆತಿಥ್ಯ ವಹಿಸುತ್ತದೆ ನಾನು ತುಂಬಾ ಗೌರವಿಸುತ್ತೇನೆ ಉದ್ಘಾಟನಾ ಹಗಲು-ರಾತ್ರಿ ಟೆಸ್ಟ್ ಪಂದ್ಯ ಮತ್ತು ಬಂಗಾಳದ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್ ​​ಎಲ್ಲರಿಗೂ ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಒಂದು ಚಮತ್ಕಾರವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುತ್ತದೆ.ಇಂತಹ ಸಣ್ಣ ಸೂಚನೆಯ ಮೇರೆಗೆ ನಮ್ಮ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಮಂಡಳಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಶ್ರೀ ನಜ್ಮುಲ್ ಹಸನ್ ಮತ್ತು ತಂಡಕ್ಕೆ ನಾನು ಧನ್ಯವಾದ ಅರ್ಪಿಸುತ್ತೇನೆ.ನಾನು ಭಾರತ ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್ ಶ್ರೀ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಅವರ ಸಹಕಾರಕ್ಕಾಗಿ, “ಎಂದರು.


“ಕೋಚ್ ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಆಟಗಾರರು ಮತ್ತು ಇತರ ಎಲ್ಲ ಹಿರಿಯ ಆಟಗಾರರು, ಇದು ಒಂದು ಉತ್ತಮ ಅವಕಾಶ ಎಂದು ನಾವು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ” ಎಂದು ಡೊಮಿಂಗೊ ​​ಮಂಗಳವಾರ (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 29) ಹೇಳಿದರು. “ಭಾರತವು ಮೊದಲು ಗುಲಾಬಿ-ಚೆಂಡು ಟೆಸ್ಟ್ ಆಡಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ನಾವು ಗುಲಾಬಿ-ಚೆಂಡು ಟೆಸ್ಟ್ ಆಡಲಿಲ್ಲ. ಈಡನ್ ಗಾರ್ಡನ್‌ನಲ್ಲಿ ಇದು ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಸಂದರ್ಭವಾಗಿದೆ.


ನವೆಂಬರ್ 14ರಿಂದ ತಮ್ಮ ವಿಶ್ವ ಟೆಸ್ಟ್ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್ ಅಭಿಯಾನವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಇಂದೋರ್‌ಗೆ ತೆರಳುವ ಮೊದಲು ನವೆಂಬರ್ 3 ರಿಂದ ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ ಮೂರು T-20Iಗಳೊಂದಿಗೆ ತಮ್ಮ ಭಾರತ ಪ್ರವಾಸವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ. ನವೆಂಬರ್ 22ರಿಂದ ಆಡಲಿರುವ ಈಡನ್ ಗಾರ್ಡನ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿರುವ ಎರಡನೇ ಟೆಸ್ಟ್ ಪಂದ್ಯದ ಸಮಯಗಳು ಈಗ ಅಂತಿಮ ಅಧಿವೇಶನವನ್ನು ದೀಪಗಳ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಆಡಲು ಸ್ವಲ್ಪ ತಡವಾಗಬಹುದು.

Be the first to comment on "ಕೋಲ್ಕತ್ತಾದಲ್ಲಿ ಡೇ-ನೈಟ್ ಟೆಸ್ಟ್ ಆಡಲು ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ ಒಪ್ಪಿದೆ"

Leave a comment

Your email address will not be published.


*