வங்கதேச கிரிக்கெட் வீரர்கள் திடீர் ஸ்டிரைக்

நவம்பர் 3ம் தேதி ஆரம்பிக்கும் மூன்று போட்டிகள் கொண்ட டி20 சர்வதேச தொடர் மற்றும் இரண்டு டெஸ்ட் தொடர்களுக்கு பங்களாதேஷ் இந்தியாவுக்கு சுற்றுப்பயணம் செய்ய உள்ளது.

பங்களாதேஷ் அணியின் டெஸ்ட் மற்றும் டி20 கேப்டன் ஷாகிப் அல் ஹசன் திங்களன்று செய்தியாளர் சந்திப்பில், வீரர்கள் தங்கள் 10 கோரிக்கையை நாட்டின் வாரியத்தால் பூர்த்தி செய்யாவிட்டால், எந்த கிரிக்கெட் பங்கேற்க மாட்டார்கள் என்று வெளிப்படுத்தியதை அடுத்து பங்களாதேஷின் இந்திய சுற்றுப்பயணம் சிக்கலில் உள்ளது. நவம்பர் 3ம் தேதி தொடங்கும் மூன்று போட்டிகள் கொண்ட டி20 சர்வதேச தொடர் மற்றும் இரண்டு டெஸ்ட் தொடர்களுக்கு பங்களாதேஷ் இந்தியாவுக்கு சுற்றுப்பயணம் செய்ய உள்ளது. இருப்பினும், பங்களாதேஷ் வீரர்கள் முன்னெப்போதும் இல்லாத நிலைப்பாட்டைத் தொடர்ந்து இந்தியாவில் தொடர் இப்போது சந்தேகத்தில் உள்ளது. ஊடகங்களில் உரையாற்றும் போது, ​​பத்திரிகையாளர் சந்திப்பில் கலந்து கொண்ட மூத்த வீரர்கள் ஷாகிப் அல் ஹசன், மமுதுல்லா, ரஹீம், தங்கள் கோரிக்கைகள் நிறைவேறாத வரை அவர்கள் கிரிக்கெட் நடவடிக்கைகளில் இருந்து விலகுவோம் என்று தெளிவாகக் கூறினார்.

பங்களாதேஷ் கிரிக்கெட் வீரர்களின் சில கோரிக்கைகள்

 உடனடி நடைமுறைக்கு வரும் வகையில் தற்போதைய தலைவர் மற்றும் பங்களாதேஷ் கிரிக்கெட் வீரர்கள் நலச் சங்கத்தின் (சி.டபள்யு.ஏ.பி) செயலாளர் பதவி விலகுதல்,  பங்களாதேஷில் உள்நாட்டு போட்டியான டாக்கா பிரீமியர் லீக்கில் சம்பள தொடர்பான நிலுவை இருக்கக்கூடாது. திருத்தப்பட்ட பிபிஎல் வகை வடிவமைப்பிற்கு பதிலாக,  உரிமையாளர் பாணியில் நடத்தப்பட வேண்டும் மற்றும் உள்ளூர் வீரர்களுக்கு வெளிநாட்டு வீரர்களுக்கு இணையாக பணம் செலுத்தப்பட வேண்டும்.  முதல் வகுப்பு மட்டத்தில் சிறந்த ஊதியம் வழங்கப்பட வேண்டும்.  மத்திய ஒப்பந்த பட்டியலில் உள்ள வீரர்களின் எண்ணிக்கை அதிகரிக்கப்பட வேண்டும் மற்றும் சம்பள உயர்வு அளிக்க வேண்டும்.  தமீம் இக்பால் ஊதியம் தொடர்பான கோரிக்கையையும் செய்தார். ஒரு 50 ஓவர் நிகழ்வு – டாக்கா பிரீமியர் லீக் – மற்றும் டி 20 போட்டி – பங்களாதேஷ் பிரீமியர் லீக் தவிர, அதிகமான உள்நாட்டு கிரிக்கெட் போட்டிகள் நடத்தப்பட வேண்டும். உள்நாட்டு கிரிக்கெட்டுக்கான காலெண்டருக்கும் வீரர்களுக்கு அழைப்பு விடுத்துள்ளனர், இதனால் அவர்கள் சிறப்பாக தயாதாக முடியும்.

 பிபிஎல் மற்றும் டிபிஎல் நிறுவனங்களுக்கு வீரர்களுக்கு செலுத்தும் நேரங்களின் சீரான தன்மை. டிபிஎல்லில் உள்ள பத்து அணிகள் தங்கள் வீரர்களுக்கு சரியான நேரத்தில் பணம் செலுத்தியுள்ளன. ஆனால் டிபிஎல்லில் உள்ள ஒரு அணியான பிரதர்ஸ் யூனியன் கிளப்.

Be the first to comment on "வங்கதேச கிரிக்கெட் வீரர்கள் திடீர் ஸ்டிரைக்"

Leave a comment

Your email address will not be published.


*